John Jairo Mero Reascos — cầu thủ, Tecnico Universitario

John Jairo Mero Reascos

Logo Tecnico UniversitarioTecnico Universitario

John Jairo Mero Reascos — Tecnico Universitario

John Jairo Mero Reascos chuyển nhượng qua những CLB nào?

Dữ liệu chuyển nhượng của John Jairo Mero Reascos gồm 3 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Emelec sang Tecnico Universitario ngày 02/01/2024, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
9/2/2026Tecnico UniversitarioMero Reasco John JairoKhông công bố
2/1/2024EmelecTecnico UniversitarioKhông công bố
12/1/2022EmelecDeportivo CuencaKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 17/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

John Jairo Mero Reascos: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của John Jairo Mero Reascos là ngày 12/01/2022, khi anh từ Emelec chuyển tới Deportivo Cuenca — năm anh bước sang tuổi 28. Anh đến Tecnico Universitario ngày 02/01/2024 từ Emelec. Dữ liệu mùa 2025 tại Liga Pro ghi nhận anh có 13 lần ra sân. Hồ sơ hiện tại ở Tecnico Universitario ghi anh mang áo số 24.

John Jairo Mero Reascos đang khoác áo đội nào?

Ở tuổi 32, John Jairo Mero Reascos là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Tecnico Universitario. Dữ liệu ghi nhận anh đến Tecnico Universitario ngày 02/01/2024.

Câu lạc bộ
Tecnico Universitario
Số áo
24
Gia nhập
02/01/2024

Hồ sơ cầu thủ John Jairo Mero Reascos

John Jairo Mero Reascos là người Ecuador 32 tuổi, hiện khoác áo Tecnico Universitario. John Jairo Mero Reascos chào đời 21/08/1994 và nay 32 tuổi.

Ngày sinh
21/8/1994 (32 tuổi)
Quốc tịch
Ecuador
Số áo
24
CLB hiện tại
Tecnico Universitario

John Jairo Mero Reascos thi đấu ra sao mùa 2025?

Ở mùa 2025 tại Liga Pro, John Jairo Mero Reascos ra sân 13 trận, ghi 0 bàn. Mỗi trận anh có trung bình 90 phút trên sân.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2024Liga ProTecnico Universitario000—Thẻ vàng: 0—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp John Jairo Mero Reascos theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Tecnico Universitario2024 – 2025131.17300

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về John Jairo Mero Reascos

John Jairo Mero Reascos hiện thuộc biên chế CLB nào?
John Jairo Mero Reascos hiện khoác áo Tecnico Universitario, mang áo số 24.
John Jairo Mero Reascos bao nhiêu tuổi?
Hồ sơ ghi nhận John Jairo Mero Reascos 32 tuổi (sinh ngày 21/08/1994).
Thành tích ghi bàn của John Jairo Mero Reascos mùa 2025 ra sao?
Dữ liệu mùa 2025 tại Liga Pro ghi nhận John Jairo Mero Reascos có 0 bàn qua 13 trận.

Cập nhật lần cuối: 09:37 · 17/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.