
Joaquín Panichelli
Thống kê thi đấu mùa 2025 — Joaquín Panichelli
Thống kê mùa 2025 tại Ligue 1 của Joaquín Panichelli: 27 trận, 16 bàn, 1 kiến tạo. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,85. Trung bình anh thi đấu 81 phút mỗi trận ở mùa này.
Câu lạc bộ
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyLigue 1 | Strasbourg | 27 | 2.195 | 16 | 1 | Thẻ vàng: 3 | 6,85 |
| 2025UEFA Europa Conference League | Strasbourg | 7 | 421 | 2 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,58 |
| 2025Coupe de France | Strasbourg | 4 | 322 | 2 | 3 | Thẻ vàng: 0 | 7,55 |
Đội tuyển
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Friendlies | Argentina | 1 | 9 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,60 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Joaquín Panichelli: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Joaquín Panichelli mang áo số 9 của Strasbourg và chơi ở vị trí cầu thủ. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 186 cm, nặng 82 kg. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Argentina.
- Ngày sinh
- 7/10/2002 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Argentina
- Chiều cao
- 186 cm
- Cân nặng
- 82 kg
- Số áo
- 9
- CLB hiện tại
- Strasbourg
Câu lạc bộ và hợp đồng của Joaquín Panichelli
Tại Strasbourg, Joaquín Panichelli mang áo số 9. Anh cập bến Strasbourg từ 27/07/2025. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Ligue 1.
- Câu lạc bộ
- Strasbourg
- Số áo
- 9
- Gia nhập
- 27/07/2025
Joaquín Panichelli: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Joaquín Panichelli là ngày 13/01/2023, khi anh từ River Plate chuyển tới Alaves dưới dạng chuyển nhượng tự do — năm anh tròn 21 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Strasbourg, nơi anh đến ngày 27/07/2025 từ Alavés. Ở mùa 2025 tại Ligue 1, anh ra sân 27 trận và ghi 16 bàn. Hồ sơ hiện tại ở Strasbourg ghi anh khoác áo số 9.
Joaquín Panichelli từng chuyển tới đâu?
Joaquín Panichelli gia nhập Strasbourg theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 27/07/2025. Lượt liền trước trong hồ sơ: Alavés sang Strasbourg ngày 27/07/2025, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 27/7/2025 | Alaves | Strasbourg | Không công bố |
| 27/7/2025 | Alavés | Strasbourg | Không công bố |
| 1/7/2025 | Mirandes | Alaves | Trở lại sau cho mượn |
| 29/6/2025 | Mirandes | Alaves | Không công bố |
| 19/8/2024 | Alaves | Mirandes | Cho mượn |
| 13/1/2023 | River Plate | Alaves | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Joaquín Panichelli theo mùa
Câu lạc bộ
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Strasbourg | 2025 | 38 | 2.938 | 20 | 4 |
Đội tuyển
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Argentina | 2025 | 1 | 9 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Joaquín Panichelli
- Joaquín Panichelli bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Joaquín Panichelli 24 tuổi (sinh ngày 07/10/2002), cao 186 cm.
- Joaquín Panichelli có bao nhiêu bàn thắng mùa 2025?
- Joaquín Panichelli ra sân 27 trận mùa 2025 tại Ligue 1 và ghi 16 bàn và có 1 kiến tạo.
- Joaquín Panichelli đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Joaquín Panichelli hiện khoác áo Strasbourg, mang áo số 9.
Cập nhật lần cuối: 01:20 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.