
Jarrod Bowen
Tiền vệ ·
West Ham United
Thống kê Jarrod Bowen mùa 26/27
Mùa 26/27 tại Hạng Nhất Anh, Jarrod Bowen góp mặt 9 trận trong màu áo West Ham United. Mỗi trận anh có trung bình 91 phút trên sân. xG mùa này của anh dừng ở 5,05.
- 9 Trận
- 815 Phút
- 5 Bàn thắng
- 3 Kiến tạo
- 5,05 xG
- 3,14 xA
- 38 Sút
- 24 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 7,73 Điểm trung bình
Jarrod Bowen thi đấu thế nào gần đây?
Dữ liệu 5 lần ra sân gần nhất ghi nhận Jarrod Bowen thi đấu 451 phút, trung bình 90 phút mỗi trận. Cộng dồn các trận đó, anh có 4 bàn và 1 kiến tạo.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 09-10 | Queens Park Rangers | 1–1 | 90 | 1/0 | 8,2 |
| 19-09 | Millwall | 2–2 | 96 | 0/0 | 6,4 |
| 11-09 | Wrexham | 6–0 | 81 | 1/1 | 8,8 |
| 08-09 | Bolton Wanderers | 2–3 | 95 | 2/0 | 8,4 |
| 05-09 | Derby County | 3–0 | 89 | 0/0 | 8,0 |
Thông tin tiểu sử Jarrod Bowen
Cao 174 cm, Jarrod Bowen là tiền vệ người Anh của West Ham United. Hồ sơ ghi chân thuận: trái. Ở West Ham United, anh khoác áo số 20.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 20/12/1996 (29 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Chiều cao
- 174 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 20
- CLB hiện tại
- West Ham United
- Hợp đồng đến
- 30/6/2030
- Giá trị ước tính
- ≈ 29 triệu EUR (ước tính)
Jarrod Bowen thuộc biên chế CLB nào?
Jarrod Bowen đã ra sân 9 trận cho West Ham United ở mùa gần nhất trong dữ liệu. West Ham United hiện thi đấu tại Hạng Nhất Anh theo dữ liệu mùa gần nhất. Dữ liệu ghi nhận anh đến West Ham United ngày 31/01/2020.
- Câu lạc bộ
- West Ham United
- Giải đấu
- Hạng Nhất Anh
- Số áo
- 20
- Gia nhập
- 31/01/2020
- Hợp đồng đến
- 30/6/2030
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 29 triệu EUR (ước tính)
Thống kê sự nghiệp Jarrod Bowen
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Jarrod Bowen có tên trong danh sách thi đấu 444 lần cho 2 đội bóng. Số liệu từng mùa cộng dồn: 145 bàn, 444 lần có tên trong danh sách. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 16/17 tại Hull City.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| West Ham United | 21/22 | Cúp C2 Châu Âu | 9 | 589 | 3 | 1 | 6,73 |
| West Ham United | 23/24 | Cúp C2 Châu Âu | 7 | 550 | 1 | 4 | 7,00 |
| Hull City | 17/18 | Hạng Nhất Anh | 43 | 3283 | 14 | 1 | 6,95 |
| West Ham United | 25/26 | Ngoại Hạng Anh | 38 | 3405 | 9 | 11 | 7,00 |
| West Ham United | 24/25 | Ngoại Hạng Anh | 34 | 2979 | 13 | 8 | 7,20 |
| West Ham United | 23/24 | Ngoại Hạng Anh | 34 | 3020 | 16 | 6 | 7,14 |
| West Ham United | 22/23 | Ngoại Hạng Anh | 38 | 3248 | 6 | 5 | 6,87 |
| West Ham United | 21/22 | Ngoại Hạng Anh | 36 | 2987 | 12 | 10 | 7,09 |
| West Ham United | 20/21 | Ngoại Hạng Anh | 38 | 2491 | 8 | 5 | 6,89 |
| West Ham United | 19/20 | Ngoại Hạng Anh | 13 | 925 | 1 | 4 | 6,92 |
| Hull City | 16/17 | Ngoại Hạng Anh | 18 | 178 | 0 | 0 | 6,65 |
| Hull City | 19/20 | Hạng Nhất Anh | 29 | 2610 | 16 | 7 | 7,10 |
| Hull City | 18/19 | Hạng Nhất Anh | 46 | 3948 | 22 | 4 | 7,03 |
| West Ham United | 22/23 | Cúp C3 Châu Âu | 13 | 812 | 6 | 2 | 7,12 |
| West Ham United | 2026 | Club Friendlies | 4 | 0 | 0 | 0 | — |
| England | 2026 | World Cup Qualification UEFA | 7 | 196 | 0 | 1 | 7,16 |
| England | 22/23 | UEFA Nations League | 5 | 170 | 0 | 0 | 6,45 |
| England | 24/25 | UEFA Nations League | 4 | 60 | 1 | 0 | 6,85 |
| England | 2024 | UEFA Euro 2024 | 7 | 35 | 0 | 0 | 6,65 |
| England | 2023 | Giao hữu quốc tế | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,00 |
| England | 2024 | Giao hữu quốc tế | 4 | 193 | 0 | 0 | 6,93 |
| England | 2025 | Giao hữu quốc tế | 1 | 20 | 0 | 0 | 6,50 |
| England | 2026 | Giao hữu quốc tế | 2 | 83 | 0 | 0 | 6,30 |
| Hull City | 16/17 | FA Cup | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Hull City | 17/18 | FA Cup | 2 | 180 | 1 | 1 | 8,10 |
| Hull City | 19/20 | FA Cup | 2 | 90 | 0 | 0 | 7,10 |
| West Ham United | 20/21 | FA Cup | 2 | 67 | 0 | 1 | 6,85 |
| West Ham United | 21/22 | FA Cup | 3 | 300 | 2 | 0 | 7,67 |
| West Ham United | 22/23 | FA Cup | 3 | 184 | 1 | 0 | 6,90 |
| West Ham United | 23/24 | FA Cup | 1 | 90 | 1 | 0 | 8,10 |
| West Ham United | 25/26 | FA Cup | 3 | 360 | 2 | 0 | 7,67 |
| West Ham United | 26/27 | Hạng Nhất Anh | 8 | 725 | 4 | 3 | 7,68 |
| Hull City | — | Carabao Cup | 3 | 59 | 0 | 0 | 6,60 |
| Hull City | — | Carabao Cup | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Hull City | — | Carabao Cup | 2 | 29 | 1 | 0 | 7,40 |
| West Ham United | — | Carabao Cup | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| West Ham United | — | Carabao Cup | 3 | 208 | 1 | 0 | 7,20 |
| West Ham United | — | Carabao Cup | 1 | 13 | 0 | 0 | 6,70 |
| West Ham United | — | Carabao Cup | 2 | 180 | 2 | 0 | 7,35 |
| West Ham United | — | Carabao Cup | 2 | 168 | 1 | 0 | 7,10 |
| West Ham United | — | Carabao Cup | 1 | 90 | 0 | 1 | 7,30 |
| West Ham United | 26/27 | Carabao Cup | 3 | 164 | 2 | 1 | 7,67 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện thi đấu của Jarrod Bowen, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Ngoài West Ham United, CLB hiện tại, hồ sơ của Jarrod Bowen còn ghi số liệu ở 1 câu lạc bộ khác. Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 21/03/2014, lúc anh đầu quân cho Hereford United, năm anh tròn 18 tuổi. Ngày 01/07/2016, anh từ Hull City U21 chuyển tới Hull City. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 54 bàn và 13 kiến tạo qua 149 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Hull City. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Hull City tại Ngoại Hạng Anh ở mùa 16/17, năm anh tròn 20 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 18 lần.
Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 18/19 tại Hạng Nhất Anh ở Hull City là mùa cao nhất trong dữ liệu với 22 bàn cùng 4 kiến tạo. Khi đó là năm anh bước sang tuổi 22. Gộp 2 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 145 bàn và 75 kiến tạo. Tổng cộng anh có 444 trận nằm trong danh sách thi đấu. Anh đến West Ham United ngày 31/01/2020 từ Hull City với phí 21 triệu EUR. Dữ liệu mùa 26/27 tại Hạng Nhất Anh ghi nhận anh ra sân 9 trận và ghi 5 bàn. Cộng các giải, hồ sơ ghi 91 bàn và 62 kiến tạo sau 295 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo West Ham United. Tại West Ham United, anh khoác áo số 20 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2030.
Jarrod Bowen chuyển nhượng qua những CLB nào?
Giá trị chuyển nhượng của Jarrod Bowen được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 29 triệu EUR khi đang ở West Ham United (ước tính, không phải giá giao dịch). Lượt liền trước trong hồ sơ: Hull City U21 sang Hull City ngày 01/07/2016, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 21/3/2014 | — | Hereford United | Không công bố |
| 1/7/2016 | Hull City U21 | Hull City | Không công bố |
| 31/1/2020 | Hull City | West Ham United | 21 triệu EUR |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Jarrod Bowen
- Thành tích ghi bàn của Jarrod Bowen mùa 26/27 ra sao?
- Ở mùa 26/27 tại Hạng Nhất Anh, Jarrod Bowen ghi 5 bàn sau 9 trận và có 3 kiến tạo.
- Jarrod Bowen đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Jarrod Bowen đang thuộc biên chế West Ham United, mang áo số 20 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Jarrod Bowen bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Jarrod Bowen 29 tuổi (sinh ngày 20/12/1996), cao 174 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Hạng Nhất Anh · Lịch thi đấu West Ham United
Cập nhật lần cuối: 17:09 · 10/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.