
Jannis Heuer
Các thương vụ chuyển nhượng của Jannis Heuer
Hồ sơ ghi nhận 4 lần chuyển nhượng của Jannis Heuer, gần nhất là từ 1. FC Kaiserslautern sang SpVgg Greuther Fürth ngày 30/06/2026, phí không được công bố. Hồ sơ ghi nhận tất cả 4 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 30/6/2026 | 1. FC Kaiserslautern | SpVgg Greuther Fürth | Không công bố |
| 29/6/2026 | Preußen Münster | 1. FC Kaiserslautern | Trở lại sau cho mượn |
| 7/8/2025 | 1. FC Kaiserslautern | Preußen Münster | Cho mượn |
| 1/7/2024 | SC Paderborn 07 | 1. FC Kaiserslautern | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Chặng đường sự nghiệp Jannis Heuer
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Jannis Heuer là ngày 01/07/2024, khi anh rời SC Paderborn 07 sang 1. FC Kaiserslautern — năm anh tròn 25 tuổi. Chặng hiện tại gắn với SpVgg Greuther Fürth, nơi anh đến ngày 30/06/2026 từ 1. FC Kaiserslautern. Ở mùa 2026/27 tại 2. Bundesliga, anh có 6 lần ra sân. Trong đội hình SpVgg Greuther Fürth, anh mang áo số 22.
Jannis Heuer thuộc biên chế CLB nào?
Tại SpVgg Greuther Fürth, Jannis Heuer mang áo số 22. Ngày chuyển đến SpVgg Greuther Fürth trong hồ sơ là 30/06/2026.
- Câu lạc bộ
- SpVgg Greuther Fürth
- Số áo
- 22
- Gia nhập
- 30/06/2026
Tiểu sử Jannis Heuer
Ở tuổi 27, Jannis Heuer đang là cầu thủ trong đội hình SpVgg Greuther Fürth. Số áo của anh tại SpVgg Greuther Fürth là 22.
- Ngày sinh
- 29/7/1999 (27 tuổi)
- Quốc tịch
- Đức
- Chiều cao
- 189 cm
- Cân nặng
- 87 kg
- Số áo
- 22
- CLB hiện tại
- SpVgg Greuther Fürth
Thống kê thi đấu mùa 2026/27 — Jannis Heuer
Jannis Heuer đã chơi 6 trận với 540 phút trên sân mùa 2026/27 tại 2. Bundesliga. So với mùa 2025 (3 bàn sau 30 trận), anh ít hơn 3 bàn.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27Mùa này2. Bundesliga | SpVgg Greuther Fürth | 6 | 540 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 2 | 6,77 |
| 2026DFB Pokal | SpVgg Greuther Fürth | 1 | 90 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,30 |
| 20252. Bundesliga | Preußen Münster | 30 | 2.405 | 3 | 0 | Thẻ vàng: 10 | 6,84 |
| 2025Friendlies Clubs | 1. FC Kaiserslautern | 2 | 180 | — | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,80 |
| 2025DFB Pokal | Preußen Münster | 1 | 79 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,30 |
| 20242. Bundesliga | 1. FC Kaiserslautern | 29 | 1.722 | 1 | 1 | Thẻ vàng: 3 | 6,90 |
| 2024DFB Pokal | 1. FC Kaiserslautern | 2 | 180 | — | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,80 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Jannis Heuer theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| SpVgg Greuther Fürth | 2026/27 – 2026 | 7 | 630 | 0 | 0 |
| 1. FC Kaiserslautern | 2024 – 2025 | 33 | 2.082 | 1 | 1 |
| Preußen Münster | 2025 | 31 | 2.484 | 3 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Jannis Heuer
- Jannis Heuer hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Jannis Heuer đang thuộc biên chế SpVgg Greuther Fürth, mang áo số 22.
- Jannis Heuer bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Jannis Heuer 27 tuổi (sinh ngày 29/07/1999), cao 189 cm.
- Thành tích ghi bàn của Jannis Heuer mùa 2026/27 ra sao?
- Ở mùa 2026/27 tại 2. Bundesliga, Jannis Heuer ghi 0 bàn sau 6 trận.
Cập nhật lần cuối: 00:38 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.