
Jakub Letniowski
CLB hiện tại của Jakub Letniowski
Tại Resovia Rzeszów, Jakub Letniowski mang áo số 10. Dữ liệu ghi nhận anh đến Resovia Rzeszów ngày 27/01/2025.
- Câu lạc bộ
- Resovia Rzeszów
- Số áo
- 10
- Gia nhập
- 27/01/2025
Tiểu sử Jakub Letniowski
Ở tuổi 25, Jakub Letniowski đang là cầu thủ trong đội hình Resovia Rzeszów. Ở Resovia Rzeszów, anh khoác áo số 10. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Ba Lan.
- Ngày sinh
- 13/11/2000 (25 tuổi)
- Quốc tịch
- Ba Lan
- Chiều cao
- 177 cm
- Cân nặng
- 60 kg
- Số áo
- 10
- CLB hiện tại
- Resovia Rzeszów
Chặng đường sự nghiệp Jakub Letniowski
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Jakub Letniowski là ngày 01/07/2020, khi anh chuyển từ Chojniczanka Chojnice sang Radunia Stężyca — năm anh bước sang tuổi 20. Ngày 27/01/2025, anh rời ŁKS Łódź II sang Resovia Rzeszów — chặng gần nhất trong hồ sơ. Hồ sơ hiện tại ở Resovia Rzeszów ghi anh khoác áo số 10.
Chuyển nhượng và giá trị của Jakub Letniowski
Dữ liệu chuyển nhượng của Jakub Letniowski gồm 5 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ ŁKS Łódź II sang Resovia Rzeszów ngày 27/01/2025, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 27/1/2025 | Dinamo Tirana | Resovia Rzeszów | Không công bố |
| 27/1/2025 | ŁKS Łódź II | Resovia Rzeszów | Không công bố |
| 27/1/2025 | ŁKS Łódź II | Dinamo Tirana | Không công bố |
| 20/6/2023 | Radunia Stężyca | ŁKS Łódź | Không công bố |
| 1/7/2020 | Chojniczanka Chojnice | Radunia Stężyca | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Jakub Letniowski
- Jakub Letniowski mang quốc tịch nào?
- Jakub Letniowski có quốc tịch Ba Lan theo hồ sơ.
- Jakub Letniowski đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Resovia Rzeszów là CLB hiện tại của Jakub Letniowski, mang áo số 10.
- Jakub Letniowski bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Jakub Letniowski 25 tuổi (sinh ngày 13/11/2000), cao 177 cm.
Cập nhật lần cuối: 00:28 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.