
Jacob Slater
Jacob Slater chuyển nhượng qua những CLB nào?
Jacob Slater gia nhập Tranmere theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 30/06/2026. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Harrogate Town trở lại Brighton sau kỳ cho mượn ngày 30/05/2026.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 30/6/2026 | Brighton | Tranmere | Không công bố |
| 30/5/2026 | Harrogate Town | Brighton | Trở lại sau cho mượn |
| 30/12/2025 | Harrogate Town | Brighton | Không công bố |
| 31/8/2025 | Brighton | Harrogate Town | Cho mượn |
| 31/8/2025 | Brighton | Harrogate | Không công bố |
| 29/7/2023 | Preston | Brighton U21 | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện thi đấu của Jacob Slater, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Jacob Slater là ngày 29/07/2023, khi anh rời Preston sang Brighton U21 — năm anh tròn 19 tuổi. Anh đến Tranmere ngày 30/06/2026 từ Brighton. Dữ liệu mùa 2026 tại League Two ghi nhận anh có 7 lần ra sân. Hồ sơ hiện tại ở Tranmere ghi anh khoác áo số 3.
CLB hiện tại của Jacob Slater
Thông tin tiểu sử Jacob Slater
Jacob Slater là 22 tuổi đang chơi cho Tranmere. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 182 cm, nặng 74 kg.
- Ngày sinh
- 5/10/2004 (22 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Chiều cao
- 182 cm
- Cân nặng
- 74 kg
- Số áo
- 3
- CLB hiện tại
- Tranmere
Thống kê Jacob Slater mùa 2026
Jacob Slater đã chơi 7 trận với 535 phút trên sân mùa 2026 tại League Two. Mùa này anh bị phạt 3 thẻ vàng.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyLeague Two | Tranmere | 7 | 535 | 0 | 1 | Thẻ vàng: 3 | 6,60 |
| 2026League Cup | Tranmere | 1 | 90 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 5,90 |
| 2024Premier League Cup | Brighton U21 | 4 | 331 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024Premier League International Cup | Brighton U21 | 4 | 257 | 0 | — | Thẻ vàng: 1 | — |
| 2024National League Cup | Brighton U21 | 2 | 180 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024EFL Trophy | Brighton U21 | 1 | 90 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,70 |
| 2024Premier League | Brighton | 0 | 0 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Jacob Slater theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Tranmere | 2026 | 8 | 625 | 0 | 1 |
| Brighton U21 | 2024 | 11 | 858 | 0 | 0 |
| Brighton | 2024 | 0 | 0 | 0 | — |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Jacob Slater
- Thành tích ghi bàn của Jacob Slater mùa 2026 ra sao?
- Ở mùa 2026 tại League Two, Jacob Slater ghi 0 bàn sau 7 trận và có 1 kiến tạo.
- Jacob Slater đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Jacob Slater đang thuộc biên chế Tranmere, mang áo số 3.
- Jacob Slater bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Jacob Slater 22 tuổi (sinh ngày 05/10/2004), cao 182 cm.
Cập nhật lần cuối: 01:18 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.