
Imran Oulad Omar
Lịch sử chuyển nhượng Imran Oulad Omar
Dữ liệu chuyển nhượng của Imran Oulad Omar gồm 9 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: FC Noah sang Dinamo Batumi ngày 10/07/2026, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 11/7/2026 | FC Noah | Dinamo Batumi | Không công bố |
| 10/7/2026 | FC Noah | Dinamo Batumi | Không công bố |
| 10/7/2024 | Hapoel Beer Sheva | FC Noah | Tự do |
| 1/7/2022 | Rotor Volgograd | Dinamo Tbilisi | Tự do |
| 11/2/2022 | Lokomotivi Tbilisi | Rotor Volgograd | Tự do |
| 1/2/2020 | FC Clinceni | Lokomotivi Tbilisi | Tự do |
| 1/8/2019 | Den Bosch | FC Clinceni | Tự do |
| 6/8/2018 | AS Trencin | Den Bosch | Không công bố |
| 28/2/2018 | Achilles 29 | AS Trencin | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu lạc bộ và hợp đồng của Imran Oulad Omar
Ở tuổi 28, Imran Oulad Omar là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Dinamo Batumi. Trong đội, anh nhận áo số 18.
- Câu lạc bộ
- Dinamo Batumi
- Số áo
- 18
- Gia nhập
- 11/07/2026
Hồ sơ cầu thủ Imran Oulad Omar
Ở tuổi 28, Imran Oulad Omar đang là cầu thủ trong đội hình Dinamo Batumi. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Morocco.
- Ngày sinh
- 11/12/1997 (28 tuổi)
- Quốc tịch
- Morocco
- Chiều cao
- 183 cm
- Cân nặng
- 71 kg
- Số áo
- 18
- CLB hiện tại
- Dinamo Batumi
Thống kê Imran Oulad Omar
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025UEFA Champions League | FC Noah | 4 | 88 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,40 |
| 2025UEFA Europa Conference League | FC Noah | 4 | 52 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,60 |
| 2024Premier League | FC Noah | 21 | 1.330 | 8 | — | Thẻ vàng: 2 | — |
| 2024UEFA Europa Conference League | FC Noah | 6 | 407 | — | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,20 |
| 2024Cup | FC Noah | 4 | 202 | 1 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Imran Oulad Omar theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| FC Noah | 2024 – 2025 | 39 | 2.079 | 9 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Imran Oulad Omar
- Quốc tịch của Imran Oulad Omar là gì?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Imran Oulad Omar mang quốc tịch Morocco.
- Imran Oulad Omar đang khoác áo đội bóng nào?
- Dinamo Batumi là CLB hiện tại của Imran Oulad Omar, mang áo số 18.
- Imran Oulad Omar bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Imran Oulad Omar 28 tuổi (sinh ngày 11/12/1997), cao 183 cm.
Cập nhật lần cuối: 00:59 · 19/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.