Ian Maatsen — cầu thủ, Aston Villa

Ian Maatsen

Logo Aston VillaAston Villa

Ian Maatsen — Aston Villa

Ian Maatsen thi đấu ra sao mùa 2025?

30 trận mùa 2025 tại Premier League mang về cho Ian Maatsen 0 bàn sau 1627 phút. Anh nhận 2 thẻ vàng trong mùa. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,59.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026Premier LeagueAston Villa433000Thẻ vàng: 16,15
2026UEFA Super CupAston Villa19600Thẻ vàng: 06,90
2026/27UEFA Champions LeagueAston Villa19000Thẻ vàng: 15,90
2025UEFA Europa LeagueAston Villa1156110Thẻ vàng: 16,97
2025Friendlies ClubsAston Villa2179—0Thẻ vàng: 06,70
2025FA CupAston Villa29100Thẻ vàng: 05,95
2025League CupAston Villa19000Thẻ vàng: 06,30
2024Premier LeagueAston Villa371.16412Thẻ vàng: 26,81
2024UEFA Champions LeagueAston Villa1238410Thẻ vàng: 16,87
2024FA CupAston Villa5212—0Thẻ vàng: 06,90
2024League CupAston Villa2179—0Thẻ vàng: 06,70

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Tiểu sử Ian Maatsen

Ian Maatsen là người Hà Lan 24 tuổi, hiện khoác áo Aston Villa. Ian Maatsen sinh ngày 10/03/2002, hiện 24 tuổi. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 178 cm, nặng 57 kg.

Ngày sinh
10/3/2002 (24 tuổi)
Quốc tịch
Hà Lan
Chiều cao
178 cm
Cân nặng
57 kg
Số áo
22
CLB hiện tại
Aston Villa

CLB hiện tại của Ian Maatsen

Ian Maatsen đang khoác áo Aston Villa, gia nhập ngày 28/06/2024. Số áo hiện tại là 22. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Premier League.

Câu lạc bộ
Aston Villa
Số áo
22
Gia nhập
28/06/2024

Chặng đường sự nghiệp Ian Maatsen

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Ian Maatsen là ngày 01/06/2021, khi anh chuyển từ Charlton sang Chelsea — năm anh tròn 19 tuổi. Anh đến Aston Villa ngày 28/06/2024 từ Chelsea. Dữ liệu mùa 2025 tại Premier League ghi nhận anh có 30 lần ra sân. Trong đội hình Aston Villa, anh khoác áo số 22.

Ian Maatsen từng chuyển tới đâu?

Dữ liệu chuyển nhượng của Ian Maatsen gồm 8 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Borussia Dortmund trở lại Chelsea sau kỳ cho mượn ngày 03/06/2024.

NgàyTừĐếnPhí
28/6/2024ChelseaAston VillaKhông công bố
3/6/2024Borussia DortmundChelseaTrở lại sau cho mượn
12/1/2024ChelseaBorussia DortmundCho mượn
1/7/2023BurnleyChelseaTrở lại sau cho mượn
15/7/2022ChelseaBurnleyCho mượn
1/7/2022CoventryChelseaTrở lại sau cho mượn
30/7/2021ChelseaCoventryCho mượn
1/6/2021CharltonChelseaKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Ian Maatsen theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Aston Villa2024 – 2026/271085.00333

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Ian Maatsen

Ian Maatsen bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Ian Maatsen 24 tuổi (sinh ngày 10/03/2002), cao 178 cm.
Thành tích ghi bàn của Ian Maatsen mùa 2025 ra sao?
Ở mùa 2025 tại Premier League, Ian Maatsen ghi 0 bàn sau 30 trận và có 1 kiến tạo.
Ian Maatsen hiện thuộc biên chế CLB nào?
Ian Maatsen hiện khoác áo Aston Villa, mang áo số 22.

Cập nhật lần cuối: 00:30 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.