
Gustavo Coutinho
Gustavo Coutinho đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Gustavo Coutinho: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Gustavo Coutinho là người Brazil 24 tuổi, hiện khoác áo River AC. Ngày sinh trong hồ sơ là 15/06/2002 — năm nay 24 tuổi. Anh mang áo số 7 tại River AC.
- Ngày sinh
- 15/6/2002 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Brazil
- Số áo
- 7
- CLB hiện tại
- River AC
Gustavo Coutinho chuyển nhượng qua những CLB nào?
Dữ liệu chuyển nhượng của Gustavo Coutinho gồm 4 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Iguatu sang Cianorte ngày 11/04/2025, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 22/8/2025 | Cianorte | Salgueiros | Không công bố |
| 11/4/2025 | Iguatu | Cianorte | Không công bố |
| 14/2/2025 | Madureira | Iguatu | Không công bố |
| 9/1/2025 | Madureira | River AC | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê Gustavo Coutinho
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Thẻ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2025Serie D | Cianorte | 2 | 68 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Gustavo Coutinho theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn |
|---|---|---|---|---|
| Cianorte | 2025 | 2 | 68 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Gustavo Coutinho
- Gustavo Coutinho mang quốc tịch nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Gustavo Coutinho mang quốc tịch Brazil.
- Gustavo Coutinho đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Gustavo Coutinho đang thuộc biên chế River AC, mang áo số 7.
- Gustavo Coutinho bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Gustavo Coutinho 24 tuổi (sinh ngày 15/06/2002).
Cập nhật lần cuối: 01:24 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.