Gustav Lindgren — cầu thủ, BK Hacken

Gustav Lindgren

Logo BK HackenBK Hacken

Gustav Lindgren — BK Hacken

Các thương vụ chuyển nhượng của Gustav Lindgren

Dữ liệu chuyển nhượng của Gustav Lindgren gồm 4 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Degerfors IF sang Peterborough ngày 01/01/2025, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
28/1/2026PeterboroughBK HackenKhông công bố
1/1/2025Degerfors IFPeterboroughKhông công bố
8/1/2023SollentunaDegerfors IFKhông công bố
1/1/2022KarlbergSollentunaKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Gustav Lindgren: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Gustav Lindgren là ngày 01/01/2022, khi anh rời Karlberg sang Sollentuna — năm anh bước sang tuổi 21. Chặng hiện tại gắn với BK Hacken, nơi anh đến ngày 28/01/2026 từ Peterborough. Ở mùa 2026 tại Allsvenskan, anh ghi 12 bàn sau 22 trận ra sân. Tại BK Hacken, anh khoác áo số 9.

Gustav Lindgren đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Ở tuổi 25, Gustav Lindgren là cầu thủ trong danh sách đăng ký của BK Hacken. Dữ liệu ghi nhận anh đến BK Hacken ngày 28/01/2026.

Câu lạc bộ
BK Hacken
Số áo
9
Gia nhập
28/01/2026

Thông tin tiểu sử Gustav Lindgren

Ở tuổi 25, Gustav Lindgren đang là cầu thủ trong đội hình BK Hacken. Gustav Lindgren chào đời 16/08/2001 và nay 25 tuổi.

Ngày sinh
16/8/2001 (25 tuổi)
Quốc tịch
Thụy Điển
Số áo
9
CLB hiện tại
BK Hacken

Chỉ số mùa 2026 của Gustav Lindgren

Sau 22 trận mùa 2026 tại Allsvenskan, Gustav Lindgren đóng góp 12 bàn. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,99.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2025League OnePeterborough1953331Thẻ vàng: 06,59
2025EFL TrophyPeterborough416600Thẻ vàng: 06,38
2025FA CupPeterborough26600Thẻ vàng: 06,50
2025League CupPeterborough19000Thẻ vàng: 05,90
2024SuperettanDegerfors IF282.396132Thẻ vàng: 67,24
2024League OnePeterborough1564811Thẻ vàng: 16,40
2024EFL TrophyPeterborough315820Thẻ vàng: 07,25
2024FA CupPeterborough145—0Thẻ vàng: 06,20
2024Svenska CupenDegerfors IF1441—Thẻ vàng: 0—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Gustav Lindgren theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
BK Hacken2026221.698120
Peterborough2024 – 2025451.70662
Degerfors IF2024292.440142

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Gustav Lindgren

Gustav Lindgren bao nhiêu tuổi?
Hồ sơ ghi nhận Gustav Lindgren 25 tuổi (sinh ngày 16/08/2001).
Thành tích ghi bàn của Gustav Lindgren mùa 2026 ra sao?
Ở mùa 2026 tại Allsvenskan, Gustav Lindgren ghi 12 bàn sau 22 trận.
Gustav Lindgren đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Gustav Lindgren hiện khoác áo BK Hacken, mang áo số 9.

Cập nhật lần cuối: 01:06 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.