Guillermo Macho — cầu thủ, Eldense

Guillermo Macho

Logo EldenseEldense

Guillermo Macho — Eldense

Guillermo Macho đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Guillermo Macho đã ra sân 3 trận cho Eldense ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Dữ liệu ghi nhận anh đến Eldense ngày 11/07/2025. Số áo hiện tại là 18.

Câu lạc bộ
Eldense
Số áo
18
Gia nhập
11/07/2025

Số liệu mùa 2025 của Guillermo Macho

Ở mùa 2025 tại Copa del Rey, Guillermo Macho ra sân 3 trận, ghi 0 bàn. Mỗi trận anh có trung bình 30 phút trên sân. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,90.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Tiểu sử Guillermo Macho

Guillermo Macho là người Tây Ban Nha 23 tuổi, hiện khoác áo Eldense. Guillermo Macho sinh ngày 03/01/2003, hiện 23 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 175 cm.

Ngày sinh
3/1/2003 (23 tuổi)
Quốc tịch
Tây Ban Nha
Chiều cao
175 cm
Số áo
18
CLB hiện tại
Eldense

Chặng đường sự nghiệp Guillermo Macho

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Guillermo Macho là ngày 18/07/2023, khi anh từ RSD Alcalá chuyển tới SS Reyes dưới dạng chuyển nhượng tự do — năm anh bước sang tuổi 20. Chặng hiện tại gắn với Eldense, nơi anh đến ngày 11/07/2025 từ Zamora. Ở mùa 2025 tại Copa del Rey, anh có 3 lần ra sân. Hồ sơ hiện tại ở Eldense ghi anh mang áo số 18.

Các thương vụ chuyển nhượng của Guillermo Macho

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Guillermo Macho là từ Zamora sang Eldense ngày 11/07/2025, phí không được công bố. Lượt liền trước trong hồ sơ: Zamora sang Eldense ngày 08/07/2025, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
11/7/2025ZamoraEldenseKhông công bố
8/7/2025ZamoraEldenseKhông công bố
16/7/2024SS ReyesZamoraTự do
18/7/2023RSD AlcaláSS ReyesTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Guillermo Macho theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Eldense202539000

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Guillermo Macho

Guillermo Macho đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Guillermo Macho đang thuộc biên chế Eldense, mang áo số 18.
Guillermo Macho bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Guillermo Macho 23 tuổi (sinh ngày 03/01/2003), cao 175 cm.
Guillermo Macho ghi bao nhiêu bàn mùa 2025?
Dữ liệu mùa 2025 tại Copa del Rey ghi nhận Guillermo Macho có 0 bàn qua 3 trận.

Cập nhật lần cuối: 01:18 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.