
Grzegorz Szymusik
Câu lạc bộ và hợp đồng của Grzegorz Szymusik
Grzegorz Szymusik đang khoác áo Polonia Bytom, gia nhập ngày 26/06/2024.
- Câu lạc bộ
- Polonia Bytom
- Số áo
- 14
- Gia nhập
- 26/06/2024
Hồ sơ cầu thủ Grzegorz Szymusik
Sinh ngày 04/06/1998, Grzegorz Szymusik là cầu thủ và hiện thuộc Polonia Bytom. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Ba Lan. Số đo ghi nhận: cao 182 cm, nặng 78 kg.
- Ngày sinh
- 4/6/1998 (28 tuổi)
- Quốc tịch
- Ba Lan
- Chiều cao
- 182 cm
- Cân nặng
- 78 kg
- Số áo
- 14
- CLB hiện tại
- Polonia Bytom
Câu chuyện thi đấu của Grzegorz Szymusik, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Grzegorz Szymusik là ngày 01/07/2019, khi anh từ Warta Poznań chuyển tới Korona Kielce — năm anh tròn 21 tuổi. Ngày 26/06/2024, anh chuyển từ Chojniczanka Chojnice sang Polonia Bytom theo dạng chuyển nhượng tự do — chặng gần nhất trong hồ sơ. Trong đội hình Polonia Bytom, anh khoác áo số 14.
Grzegorz Szymusik từng chuyển tới đâu?
Dữ liệu chuyển nhượng của Grzegorz Szymusik gồm 2 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Warta Poznań sang Korona Kielce ngày 01/07/2019, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 26/6/2024 | Chojniczanka Chojnice | Polonia Bytom | Tự do |
| 1/7/2019 | Warta Poznań | Korona Kielce | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Grzegorz Szymusik
- Grzegorz Szymusik đang khoác áo đội bóng nào?
- Grzegorz Szymusik hiện khoác áo Polonia Bytom, mang áo số 14.
- Grzegorz Szymusik bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Grzegorz Szymusik 28 tuổi (sinh ngày 04/06/1998), cao 182 cm.
- Grzegorz Szymusik mang quốc tịch nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Grzegorz Szymusik mang quốc tịch Ba Lan.
Cập nhật lần cuối: 00:12 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.