Garbán — Tiền đạo, CD Guijuelo

Garbán

Tiền đạo · Logo CD GuijueloCD Guijuelo

Garbán — CD Guijuelo

Chặng đường sự nghiệp Garbán

Câu chuyện sự nghiệp của Garbán trong dữ liệu là chặng đường qua 2 câu lạc bộ, tới CD Guijuelo ở chặng gần nhất. Anh cập bến Zamora CF ngày 16/07/2018 từ Salamanca UDS theo dạng chuyển nhượng tự do. Cộng mọi giải, anh có 2 trận có tên trong danh sách thi đấu tại đây.

Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 19/20 tại Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha cùng Zamora CF, với 2 lần. Tính trên 2 câu lạc bộ, hồ sơ ghi 6 lần có tên trong danh sách thi đấu. Ngày 01/07/2022, anh gia nhập CD Guijuelo — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 4 trận nằm trong danh sách thi đấu cho CD Guijuelo.

Garbán đã khoác áo những đội nào?

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Garbán là 19/20 tại Zamora CF. Hồ sơ trải qua 2 đội bóng. 67% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở CD Guijuelo.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Zamora CF19/20Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha256006,40
CD Guijuelo22/23Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha279006,90
CD Guijuelo23/24Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha1000—
CD Guijuelo24/25Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha19000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Garbán: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Garbán là tiền đạo người Tây Ban Nha, hiện khoác áo CD Guijuelo. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 178 cm.

Vị trí
Tiền đạo
Quốc tịch
Tây Ban Nha
Chiều cao
178 cm
CLB hiện tại
CD Guijuelo

Câu lạc bộ và hợp đồng của Garbán

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Garbán gia nhập CD Guijuelo ngày 01/07/2022.

Câu lạc bộ
CD Guijuelo
Gia nhập
01/07/2022

Các thương vụ chuyển nhượng của Garbán

Dữ liệu chuyển nhượng của Garbán gồm 11 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: CD Guijuelo sang UD Logroñés theo dạng cho mượn ngày 31/01/2013.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2010—CD GuijueloTự do
31/1/2013CD GuijueloUD LogroñésCho mượn
20/8/2013UD LogroñésCD GuijueloTrở lại sau cho mượn
23/7/2015CD Guijuelo—Tự do
1/7/2016—CF TalaveraTự do
1/7/2017CF TalaveraSalamanca UDSTự do
16/7/2018Salamanca UDSZamora CFTự do
29/7/2020Zamora CFNo teamKhông công bố
1/12/2020No team—Không công bố
1/7/2022—CD GuijueloTự do
1/7/2025CD Guijuelo—Không công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 23/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Garbán

Garbán hiện thuộc biên chế CLB nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Garbán đang thuộc biên chế CD Guijuelo, chơi ở vị trí tiền đạo.
Garbán cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Garbán cao 178 cm.
Garbán mang quốc tịch nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Garbán là Tây Ban Nha.

Cập nhật lần cuối: 11:54 · 23/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.