Gabriel Nedelea — cầu thủ, Unirea Slobozia

Gabriel Nedelea

Logo Unirea SloboziaUnirea Slobozia

Gabriel Nedelea — Unirea Slobozia

Các thương vụ chuyển nhượng của Gabriel Nedelea

Dữ liệu chuyển nhượng của Gabriel Nedelea gồm 4 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Alexandria sang CSA Steaua Bucureşti ngày 18/06/2024, phí chuyển nhượng tự do.

NgàyTừĐếnPhí
30/6/2026CSA Steaua BucureştiUnirea SloboziaKhông công bố
18/6/2024AlexandriaCSA Steaua BucureştiTự do
18/8/2023OţelulAlexandriaTự do
1/7/2021Viitorul ConstantaOţelulKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Gabriel Nedelea

Tại Unirea Slobozia, Gabriel Nedelea mang áo số 7. Ngày chuyển đến Unirea Slobozia trong hồ sơ là 30/06/2026.

Câu lạc bộ
Unirea Slobozia
Số áo
7
Gia nhập
30/06/2026

Gabriel Nedelea là ai?

Gabriel Nedelea mang áo số 7 của Unirea Slobozia và chơi ở vị trí cầu thủ. Hồ sơ ghi Gabriel Nedelea chào đời ngày 12/07/2000, tức 26 tuổi.

Ngày sinh
12/7/2000 (26 tuổi)
Quốc tịch
Romania
Số áo
7
CLB hiện tại
Unirea Slobozia

Câu hỏi thường gặp về Gabriel Nedelea

Gabriel Nedelea bao nhiêu tuổi?
Theo dữ liệu hồ sơ, Gabriel Nedelea 26 tuổi (sinh ngày 12/07/2000).
Gabriel Nedelea là người nước nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Gabriel Nedelea mang quốc tịch Romania.
Gabriel Nedelea đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Gabriel Nedelea hiện khoác áo Unirea Slobozia, mang áo số 7.

Cập nhật lần cuối: 00:28 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.