
Gabriel Dias
Các thương vụ chuyển nhượng của Gabriel Dias
Dữ liệu chuyển nhượng của Gabriel Dias gồm 2 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Cruzeiro U20 sang Atletico Goianiense ngày 27/02/2026, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 28/2/2026 | Cruzeiro U20 | Atletico Goianiense | Không công bố |
| 27/2/2026 | Cruzeiro U20 | Atletico Goianiense | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Gabriel Dias: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Gabriel Dias là ngày 27/02/2026, khi anh rời Cruzeiro U20 sang Atletico Goianiense. Chặng hiện tại gắn với Atletico Goianiense, nơi anh đến ngày 28/02/2026 từ Cruzeiro U20. Ở mùa 2026 tại Serie B, anh ra sân 3 trận. Hồ sơ hiện tại ở Atletico Goianiense ghi anh mang áo số 20.
CLB hiện tại của Gabriel Dias
Gabriel Dias đang khoác áo Atletico Goianiense, gia nhập ngày 28/02/2026. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Serie B.
- Câu lạc bộ
- Atletico Goianiense
- Số áo
- 20
- Gia nhập
- 28/02/2026
Gabriel Dias: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Gabriel Dias mang áo số 20 của Atletico Goianiense và chơi ở vị trí cầu thủ.
- Số áo
- 20
- CLB hiện tại
- Atletico Goianiense
Thống kê Gabriel Dias mùa 2026
3 trận mùa 2026 tại Serie B mang về cho Gabriel Dias 0 bàn sau 41 phút. Mỗi trận anh có trung bình 14 phút trên sân.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàySerie B | Atletico Goianiense | 3 | 41 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,33 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Gabriel Dias theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Atletico Goianiense | 2026 | 3 | 41 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Gabriel Dias
- Gabriel Dias đang khoác áo đội bóng nào?
- Gabriel Dias hiện khoác áo Atletico Goianiense, mang áo số 20.
- Thành tích ghi bàn của Gabriel Dias mùa 2026 ra sao?
- Ở mùa 2026 tại Serie B, Gabriel Dias ghi 0 bàn sau 3 trận.
Cập nhật lần cuối: 02:12 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.