
Eric Tovo
CLB hiện tại của Eric Tovo
Eric Tovo đã ra sân 4 trận cho Deportivo Riestra ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Anh cập bến Deportivo Riestra từ 01/01/2025. Trong đội, anh nhận áo số 3.
- Câu lạc bộ
- Deportivo Riestra
- Số áo
- 3
- Gia nhập
- 01/01/2025
Thống kê thi đấu mùa 2025 — Eric Tovo
Eric Tovo đã chơi 4 trận với 200 phút trên sân mùa 2025 tại Liga Profesional Argentina. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,78. Thời lượng trung bình mỗi trận là 50 phút.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Liga Profesional Argentina | Deportivo Riestra | 0 | 0 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2025Mùa nàyLiga Profesional Argentina | Deportivo Riestra | 4 | 200 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,78 |
| 2024Primera División | Alianza Atletico | 19 | 1.076 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 7Thẻ đỏ: 1 | 6,72 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Eric Tovo là ai?
Eric Tovo là 34 tuổi đang chơi cho Deportivo Riestra. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 190 cm. Anh mang áo số 3 tại Deportivo Riestra.
- Ngày sinh
- 6/3/1992 (34 tuổi)
- Quốc tịch
- Argentina
- Chiều cao
- 190 cm
- Số áo
- 3
- CLB hiện tại
- Deportivo Riestra
Câu chuyện sự nghiệp Eric Tovo
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Eric Tovo là ngày 01/07/2016, khi anh chuyển từ Almirante Brown sang Midland — năm anh bước sang tuổi 24. Anh đến Deportivo Riestra ngày 01/01/2025 từ Alianza Atlético. Dữ liệu mùa 2025 tại Liga Profesional Argentina ghi nhận anh có 4 lần ra sân. Hồ sơ hiện tại ở Deportivo Riestra ghi anh mang áo số 3.
Eric Tovo chuyển nhượng qua những CLB nào?
Dữ liệu chuyển nhượng của Eric Tovo gồm 8 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Alianza Atlético sang Deportivo Riestra ngày 01/01/2025, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/1/2025 | Alianza Atletico | Deportivo Riestra | Trở lại sau cho mượn |
| 1/1/2025 | Alianza Atlético | Deportivo Riestra | Không công bố |
| 2/1/2024 | Deportivo Riestra | Alianza Atletico | Cho mượn |
| 20/1/2022 | Deportivo Cuenca | Deportivo Riestra | Trở lại sau cho mượn |
| 1/2/2021 | Deportivo Riestra | Deportivo Cuenca | Cho mượn |
| 3/7/2019 | CA Estudiantes | Deportivo Riestra | Tự do |
| 28/7/2017 | Almirante Brown | CA Estudiantes | Tự do |
| 1/7/2016 | Almirante Brown | Midland | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 20/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Eric Tovo theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Deportivo Riestra | 2025 – 2026 | 4 | 200 | 0 | 0 |
| Alianza Atletico | 2024 | 19 | 1.076 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Eric Tovo
- Eric Tovo bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Eric Tovo 34 tuổi (sinh ngày 06/03/1992), cao 190 cm.
- Eric Tovo ghi bao nhiêu bàn mùa 2025?
- Dữ liệu mùa 2025 tại Liga Profesional Argentina ghi nhận Eric Tovo có 0 bàn qua 4 trận.
- Eric Tovo đang khoác áo đội bóng nào?
- Eric Tovo hiện khoác áo Deportivo Riestra, mang áo số 3.
Cập nhật lần cuối: 13:21 · 20/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.