
Éder Cetré
Éder Cetré từng chuyển tới đâu?
Dữ liệu chuyển nhượng của Éder Cetré gồm 6 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ 9 de Octubre sang Guayaquil City FC ngày 28/02/2025, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 4/2/2026 | Guayaquil City FC | Cetre Eder | Không công bố |
| 28/2/2025 | 9 de Octubre | Guayaquil City FC | Không công bố |
| 27/2/2025 | 9 de Octubre | Guayaquil City FC | Không công bố |
| 5/7/2023 | Orense SC | El Nacional | Không công bố |
| 1/1/2021 | Orense SC | 9 de Octubre | Không công bố |
| 17/10/2020 | Barcelona SC | Orense SC | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 17/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Éder Cetré qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Éder Cetré là ngày 17/10/2020, khi anh từ Barcelona SC chuyển tới Orense SC — năm anh tròn 26 tuổi. Anh đến Guayaquil City FC ngày 28/02/2025 từ 9 de Octubre. Dữ liệu mùa 2025 tại Liga Pro Serie B ghi nhận anh ra sân 15 trận. Hồ sơ hiện tại ở Guayaquil City FC ghi anh mang áo số 38.
Éder Cetré đang khoác áo đội nào?
Ở tuổi 31, Éder Cetré là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Guayaquil City FC. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Liga Pro Serie B.
- Câu lạc bộ
- Guayaquil City FC
- Số áo
- 38
- Gia nhập
- 28/02/2025
Éder Cetré là ai?
Ở tuổi 31, Éder Cetré đang là cầu thủ trong đội hình Guayaquil City FC. Số áo của anh tại Guayaquil City FC là 38.
- Ngày sinh
- 15/11/1994 (31 tuổi)
- Quốc tịch
- Ecuador
- Chiều cao
- 170 cm
- Cân nặng
- 73 kg
- Số áo
- 38
- CLB hiện tại
- Guayaquil City FC
Éder Cetré thi đấu ra sao mùa 2025?
Sau 15 trận mùa 2025 tại Liga Pro Serie B, Éder Cetré đóng góp 0 bàn. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,46.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyLiga Pro Serie B | Guayaquil City FC | 15 | 271 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 2 | 6,46 |
| 2023Liga Pro | El Nacional | 5 | 166 | 0 | — | Thẻ vàng: 1 | 6,55 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Éder Cetré theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Guayaquil City FC | 2025 | 15 | 271 | 0 | 0 |
| El Nacional | 2023 | 5 | 166 | 0 | — |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Éder Cetré
- Éder Cetré đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Éder Cetré đang thuộc biên chế Guayaquil City FC, mang áo số 38.
- Éder Cetré bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Éder Cetré 31 tuổi (sinh ngày 15/11/1994), cao 170 cm.
- Éder Cetré có bao nhiêu bàn thắng mùa 2025?
- Dữ liệu mùa 2025 tại Liga Pro Serie B ghi nhận Éder Cetré có 0 bàn qua 15 trận.
Cập nhật lần cuối: 05:37 · 18/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.