Doğucan Haspolat — cầu thủ, KVC Westerlo

Doğucan Haspolat

Logo KVC WesterloKVC Westerlo

Doğucan Haspolat — KVC Westerlo

Doğucan Haspolat thuộc biên chế CLB nào?

Doğucan Haspolat đã ra sân 38 trận cho KVC Westerlo ở mùa gần nhất trong dữ liệu. KVC Westerlo hiện thi đấu tại Jupiler Pro League theo dữ liệu mùa gần nhất. Dữ liệu ghi nhận anh đến KVC Westerlo ngày 06/09/2023.

Câu lạc bộ
KVC Westerlo
Số áo
34
Gia nhập
06/09/2023

Thống kê thi đấu mùa 2025 — Doğucan Haspolat

Doğucan Haspolat đã chơi 38 trận với 3395 phút trên sân mùa 2025 tại Jupiler Pro League. Điểm số trung bình mỗi trận là 7,16. Mỗi trận anh có trung bình 89 phút trên sân.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2025CupKVC Westerlo1—00Thẻ vàng: 1—
2024Jupiler Pro LeagueKVC Westerlo353.07826Thẻ vàng: 12Thẻ đỏ: 17,28
2024CupKVC Westerlo1—00Thẻ vàng: 0—
2023Friendlies ClubsTrabzonspor63010—Thẻ vàng: 0—
2023Süper LigTrabzonspor395——Thẻ vàng: 16,63

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Doğucan Haspolat: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Doğucan Haspolat mang áo số 34 của KVC Westerlo và chơi ở vị trí cầu thủ. Số đo ghi nhận: cao 177 cm, nặng 75 kg. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Thổ Nhĩ Kỳ.

Ngày sinh
11/2/2000 (26 tuổi)
Quốc tịch
Thổ Nhĩ Kỳ
Chiều cao
177 cm
Cân nặng
75 kg
Số áo
34
CLB hiện tại
KVC Westerlo

Câu chuyện sự nghiệp Doğucan Haspolat qua từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Doğucan Haspolat là ngày 13/01/2020, khi anh từ Excelsior chuyển tới Kasimpasa — năm anh tròn 20 tuổi. Anh đến KVC Westerlo ngày 06/09/2023 từ Trabzonspor. Dữ liệu mùa 2025 tại Jupiler Pro League ghi nhận anh có 38 lần ra sân, ghi 1 bàn. Hồ sơ hiện tại ở KVC Westerlo ghi anh khoác áo số 34.

Các thương vụ chuyển nhượng của Doğucan Haspolat

Dữ liệu chuyển nhượng của Doğucan Haspolat gồm 3 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Kasimpasa sang Trabzonspor ngày 17/06/2022, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
6/9/2023TrabzonsporKVC WesterloKhông công bố
17/6/2022KasimpasaTrabzonsporKhông công bố
13/1/2020ExcelsiorKasimpasaKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Doğucan Haspolat theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
KVC Westerlo2024 – 2025756.473310
Trabzonspor202393960—

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Doğucan Haspolat

Doğucan Haspolat bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Doğucan Haspolat 26 tuổi (sinh ngày 11/02/2000), cao 177 cm.
Thành tích ghi bàn của Doğucan Haspolat mùa 2025 ra sao?
Doğucan Haspolat ra sân 38 trận mùa 2025 tại Jupiler Pro League và ghi 1 bàn và có 4 kiến tạo.
Doğucan Haspolat đang khoác áo đội bóng nào?
Doğucan Haspolat hiện khoác áo KVC Westerlo, mang áo số 34.

Cập nhật lần cuối: 00:10 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.