
Brandon Aguilera
Brandon Aguilera chuyển nhượng qua những CLB nào?
Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Brandon Aguilera là từ Nottingham Forest sang Rio Ave ngày 02/07/2024, phí không được công bố. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Nottingham Forest sang Bristol Rovers ngày 01/02/2024, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 2/7/2024 | Nottingham Forest | Rio Ave | Không công bố |
| 1/2/2024 | Nottingham Forest | Bristol Rovers | Không công bố |
| 1/7/2023 | Estoril | Nottingham Forest | Trở lại sau cho mượn |
| 31/1/2023 | Nottingham Forest | Estoril | Cho mượn |
| 16/7/2022 | LD Alajuelense | Nottingham Forest | Không công bố |
| 1/7/2022 | AD Guanacasteca | LD Alajuelense | Trở lại sau cho mượn |
| 1/1/2022 | LD Alajuelense | AD Guanacasteca | Cho mượn |
| 1/1/2020 | AD Carmelita | LD Alajuelense | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Brandon Aguilera
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Brandon Aguilera là ngày 01/01/2020, khi anh rời AD Carmelita sang LD Alajuelense dưới dạng chuyển nhượng tự do — năm anh bước sang tuổi 17. Giai đoạn đang diễn ra tại Rio Ave bắt đầu ngày 02/07/2024, khi anh đến từ Nottingham Forest. Trong mùa 2025 tại Primeira Liga, anh ghi 1 bàn sau 19 trận ra sân. Tại Rio Ave, anh mang áo số 10.
Brandon Aguilera thuộc biên chế CLB nào?
Hồ sơ cầu thủ Brandon Aguilera
Ở tuổi 23, Brandon Aguilera đang là cầu thủ trong đội hình Rio Ave. Trong đội hình Rio Ave, anh mặc áo 10.
- Ngày sinh
- 28/6/2003 (23 tuổi)
- Quốc tịch
- Costa Rica
- Chiều cao
- 179 cm
- Cân nặng
- 60 kg
- Số áo
- 10
- CLB hiện tại
- Rio Ave
Thống kê thi đấu mùa 2025 — Brandon Aguilera
Mùa 2025 tại Primeira Liga, Brandon Aguilera góp mặt 19 trận trong màu áo Rio Ave. Anh được chấm trung bình 6,85 điểm mỗi trận.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyPrimeira Liga | Rio Ave | 19 | 1.377 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 4 | 6,85 |
| 2025Taça de Portugal | Rio Ave | 1 | — | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024Primeira Liga | Rio Ave | 25 | 1.398 | 3 | 1 | Thẻ vàng: 4 | 6,83 |
| 2024Taça de Portugal | Rio Ave | 4 | — | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Brandon Aguilera theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Rio Ave | 2024 – 2025 | 49 | 2.775 | 4 | 1 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Brandon Aguilera
- Brandon Aguilera hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Rio Ave là CLB hiện tại của Brandon Aguilera, mang áo số 10.
- Brandon Aguilera bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Brandon Aguilera 23 tuổi (sinh ngày 28/06/2003), cao 179 cm.
- Brandon Aguilera ghi bao nhiêu bàn mùa 2025?
- Ở mùa 2025 tại Primeira Liga, Brandon Aguilera ghi 1 bàn sau 19 trận.
Cập nhật lần cuối: 00:06 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.