Anthony Barylla — cầu thủ, Altglienicke

Anthony Barylla

Logo AltglienickeAltglienicke

Anthony Barylla — Altglienicke

Anthony Barylla chuyển nhượng qua những CLB nào?

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Anthony Barylla rời Erzgebirge Aue để tới Altglienicke (30/06/2026). Tổng cộng có 4 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
30/6/2026Erzgebirge AueAltglienickeKhông công bố
1/7/2021FC SaarbrückenErzgebirge AueTự do
1/7/2019FSV ZwickauFC SaarbrückenTự do
1/7/2017RB LeipzigFSV ZwickauTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 17/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Anthony Barylla: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Anthony Barylla là ngày 01/07/2017, khi anh chuyển từ RB Leipzig sang FSV Zwickau theo dạng chuyển nhượng tự do — năm anh bước sang tuổi 20. Ngày 30/06/2026, anh từ Erzgebirge Aue chuyển tới Altglienicke — chặng gần nhất trong hồ sơ. Hồ sơ hiện tại ở Altglienicke ghi anh mang áo số 16.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Anthony Barylla

Anthony Barylla đang khoác áo Altglienicke, gia nhập ngày 30/06/2026. Số áo hiện tại là 16.

Câu lạc bộ
Altglienicke
Số áo
16
Gia nhập
30/06/2026

Anthony Barylla là ai?

Anthony Barylla mang áo số 16 của Altglienicke và chơi ở vị trí cầu thủ. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Đức.

Ngày sinh
1/6/1997 (29 tuổi)
Quốc tịch
Đức
Chiều cao
180 cm
Cân nặng
75 kg
Số áo
16
CLB hiện tại
Altglienicke

Thống kê Anthony Barylla

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026DFB PokalAltglienicke0—00Thẻ vàng: 0—
20253. LigaErzgebirge Aue2398502Thẻ vàng: 26,62
20243. LigaErzgebirge Aue161.32800Thẻ vàng: 56,76
2024DFB PokalErzgebirge Aue190—0Thẻ vàng: 07,20

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Anthony Barylla theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Altglienicke20260—00
Erzgebirge Aue2024 – 2025402.40302

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Anthony Barylla

Anthony Barylla mang quốc tịch nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Anthony Barylla là Đức.
Anthony Barylla đang khoác áo đội bóng nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Anthony Barylla đang thuộc biên chế Altglienicke, mang áo số 16.
Anthony Barylla bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Anthony Barylla 29 tuổi (sinh ngày 01/06/1997), cao 180 cm.

Cập nhật lần cuối: 20:53 · 17/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.