
Aiden McFadden
Aiden McFadden từng chuyển tới đâu?
Dữ liệu chuyển nhượng của Aiden McFadden gồm 8 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Louisville City trở lại Atlanta United FC sau kỳ cho mượn ngày 18/07/2024.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 21/7/2024 | Atlanta United FC | Louisville City | Trở lại sau cho mượn |
| 18/7/2024 | Louisville City | Atlanta United FC | Trở lại sau cho mượn |
| 18/7/2024 | Atlanta United FC | Louisville City | Không công bố |
| 5/4/2024 | Atlanta United FC | Louisville City | Cho mượn |
| 1/12/2023 | Memphis 901 | Atlanta United FC | Trở lại sau cho mượn |
| 7/8/2023 | Atlanta United FC | Memphis 901 | Cho mượn |
| 30/7/2019 | West Chester United | Notre Dame | Không công bố |
| 30/7/2018 | West Chester United | Notre Dame | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Aiden McFadden: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Aiden McFadden là ngày 30/07/2018, khi anh rời West Chester United sang Notre Dame — năm anh tròn 20 tuổi. Ngày 21/07/2024, anh kết thúc kỳ cho mượn ở Atlanta United FC để về Louisville City — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tại Louisville City, anh mang áo số 2.
CLB hiện tại của Aiden McFadden
Aiden McFadden đang khoác áo Louisville City, gia nhập ngày 21/07/2024. Trong đội, anh nhận áo số 2.
- Câu lạc bộ
- Louisville City
- Số áo
- 2
- Gia nhập
- 21/07/2024
Aiden McFadden: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Aiden McFadden mang áo số 2 của Louisville City và chơi ở vị trí cầu thủ. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Mỹ.
- Ngày sinh
- 28/9/1998 (28 tuổi)
- Quốc tịch
- Mỹ
- Chiều cao
- 175 cm
- Cân nặng
- 75 kg
- Số áo
- 2
- CLB hiện tại
- Louisville City
Thống kê Aiden McFadden
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Thẻ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2024Major League Soccer | Atlanta United FC | 0 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Aiden McFadden theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn |
|---|---|---|---|---|
| Atlanta United FC | 2024 | 0 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Aiden McFadden
- Aiden McFadden bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Aiden McFadden 28 tuổi (sinh ngày 28/09/1998), cao 175 cm.
- Aiden McFadden là người nước nào?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Aiden McFadden là Mỹ.
- Aiden McFadden đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Aiden McFadden đang thuộc biên chế Louisville City, mang áo số 2.
Cập nhật lần cuối: 00:38 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.