
Agustín Urzi
Chuyển nhượng và giá trị của Agustín Urzi
Agustín Urzi gia nhập Levadiakos theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 17/07/2026. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Universidad de Concepcion trở lại FC Juarez sau kỳ cho mượn ngày 16/07/2026.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 17/7/2026 | FC Juarez | Levadiakos | Không công bố |
| 16/7/2026 | Universidad de Concepcion | FC Juarez | Trở lại sau cho mượn |
| 25/1/2026 | FC Juarez | Universidad de Concepcion | Cho mượn |
| 30/12/2025 | Huracan | FC Juarez | Trở lại sau cho mượn |
| 8/1/2025 | FC Juarez | Huracan | Cho mượn |
| 8/1/2025 | Juárez | Huracan | Không công bố |
| 1/1/2025 | Racing Club | FC Juarez | Trở lại sau cho mượn |
| 24/1/2024 | FC Juarez | Racing Club | Cho mượn |
| 2/2/2023 | Banfield | FC Juarez | Không công bố |
| 1/1/1926 | Huracan | FC Juarez | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Agustín Urzi đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Agustín Urzi đã ra sân 5 trận cho Levadiakos ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Trong đội, anh nhận áo số 11.
- Câu lạc bộ
- Levadiakos
- Số áo
- 11
- Gia nhập
- 17/07/2026
Hồ sơ cầu thủ Agustín Urzi
Agustín Urzi là 26 tuổi đang chơi cho Levadiakos. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 170 cm, nặng 61 kg.
- Ngày sinh
- 4/5/2000 (26 tuổi)
- Quốc tịch
- Argentina
- Chiều cao
- 170 cm
- Cân nặng
- 61 kg
- Số áo
- 11
- CLB hiện tại
- Levadiakos
Chỉ số mùa 2026/27 của Agustín Urzi
5 trận mùa 2026/27 tại Super League 1 mang về cho Agustín Urzi 0 bàn sau 361 phút. Trung bình anh thi đấu 72 phút mỗi trận ở mùa này.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Primera División | Universidad de Concepcion | 14 | 808 | 1 | 3 | Thẻ vàng: 2 | 6,87 |
| 2026/27Mùa nàySuper League 1 | Levadiakos | 5 | 361 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,00 |
| 2025Copa Argentina | Huracan | 35 | 685 | — | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,81 |
| 2025Liga Profesional Argentina | Huracan | 25 | 1.150 | 1 | 1 | Thẻ vàng: 2 | 6,73 |
| 2025CONMEBOL Sudamericana | Huracan | 6 | 205 | 2 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,95 |
| 2024Liga Profesional Argentina | Racing Club | 35 | 685 | — | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,81 |
| 2024Copa Argentina | Racing Club | 35 | 685 | — | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,81 |
| 2024CONMEBOL Sudamericana | Racing Club | 4 | 80 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,65 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Agustín Urzi theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Universidad de Concepcion | 2026 | 14 | 808 | 1 | 3 |
| Levadiakos | 2026/27 | 5 | 361 | 0 | 0 |
| Huracan | 2025 | 66 | 2.040 | 3 | 1 |
| Racing Club | 2024 | 74 | 1.450 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Agustín Urzi
- Agustín Urzi bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Agustín Urzi 26 tuổi (sinh ngày 04/05/2000), cao 170 cm.
- Agustín Urzi có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026/27?
- Agustín Urzi ra sân 5 trận mùa 2026/27 tại Super League 1 và ghi 0 bàn.
- Agustín Urzi đang khoác áo đội bóng nào?
- Agustín Urzi hiện khoác áo Levadiakos, mang áo số 11.
Cập nhật lần cuối: 00:04 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.