Abdullah Tarmin — cầu thủ, Al Riyadh

Abdullah Tarmin

Logo Al RiyadhAl Riyadh

Abdullah Tarmin — Al Riyadh

Abdullah Tarmin thuộc biên chế CLB nào?

Ở tuổi 29, Abdullah Tarmin là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Al Riyadh. Ngày chuyển đến Al Riyadh trong hồ sơ là 17/10/2025. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Pro League.

Câu lạc bộ
Al Riyadh
Số áo
17
Gia nhập
17/10/2025

Chỉ số mùa 2025 của Abdullah Tarmin

Thống kê mùa 2025 tại Pro League của Abdullah Tarmin: 9 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. Anh được chấm trung bình 6,39 điểm mỗi trận. Trung bình anh thi đấu 55 phút mỗi trận ở mùa này.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2024Pro LeagueAl-Qadisiyah FC1725—0Thẻ vàng: 06,30

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Thông tin tiểu sử Abdullah Tarmin

Cao 176 cm, Abdullah Tarmin là cầu thủ người Ả Rập Xê Út của Al Riyadh. Số áo của anh tại Al Riyadh là 17. Hồ sơ ghi Abdullah Tarmin chào đời ngày 19/03/1997, tức 29 tuổi.

Ngày sinh
19/3/1997 (29 tuổi)
Quốc tịch
Ả Rập Xê Út
Chiều cao
176 cm
Cân nặng
70 kg
Số áo
17
CLB hiện tại
Al Riyadh

Abdullah Tarmin: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Abdullah Tarmin là ngày 01/02/2022, khi anh chuyển từ Al-Ahli Jeddah sang Al Taee — năm anh tròn 25 tuổi. Anh đến Al Riyadh ngày 17/10/2025 từ Al-Qadisiyah FC. Dữ liệu mùa 2025 tại Pro League ghi nhận anh ra sân 9 trận. Tại Al Riyadh, anh khoác áo số 17.

Chuyển nhượng và giá trị của Abdullah Tarmin

Dữ liệu chuyển nhượng của Abdullah Tarmin gồm 4 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Damac sang Al-Qadisiyah FC ngày 20/09/2023, phí chuyển nhượng tự do.

NgàyTừĐếnPhí
17/10/2025Al-Qadisiyah FCAl RiyadhKhông công bố
20/9/2023DamacAl-Qadisiyah FCTự do
18/7/2022Al TaeeDamacTự do
1/2/2022Al-Ahli JeddahAl TaeeKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Abdullah Tarmin theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Al Riyadh2025949400
Al-Qadisiyah FC20241725—0

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Abdullah Tarmin

Abdullah Tarmin đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Al Riyadh là CLB hiện tại của Abdullah Tarmin, mang áo số 17.
Abdullah Tarmin bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Abdullah Tarmin 29 tuổi (sinh ngày 19/03/1997), cao 176 cm.
Thành tích ghi bàn của Abdullah Tarmin mùa 2025 ra sao?
Abdullah Tarmin ra sân 9 trận mùa 2025 tại Pro League và ghi 0 bàn.

Cập nhật lần cuối: 00:12 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.