
Yusuf Sunar
Yusuf Sunar thuộc biên chế CLB nào?
Yusuf Sunar thi đấu cho Sakaryaspor tại 1. Lig theo dữ liệu mùa gần nhất.
- Câu lạc bộ
- Sakaryaspor
Yusuf Sunar thi đấu ra sao mùa 2025?
Thống kê mùa 2025 tại 1. Lig của Yusuf Sunar: 1 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,70. Mỗi trận anh có trung bình 12 phút trên sân.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa này1. Lig | Sakaryaspor | 1 | 12 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,70 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Tiểu sử Yusuf Sunar
- CLB hiện tại
- Sakaryaspor
Sự nghiệp Yusuf Sunar theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Sakaryaspor | 2025 | 1 | 12 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Yusuf Sunar
- Yusuf Sunar đang khoác áo đội bóng nào?
- Yusuf Sunar hiện khoác áo Sakaryaspor.
- Thành tích ghi bàn của Yusuf Sunar mùa 2025 ra sao?
- Dữ liệu mùa 2025 tại 1. Lig ghi nhận Yusuf Sunar có 0 bàn qua 1 trận.
Cập nhật lần cuối: 08:33 · 20/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.