
Yahia Al Shehri
CLB hiện tại của Yahia Al Shehri
Yahia Al Shehri thi đấu ra sao mùa 2025?
Yahia Al Shehri đã chơi 15 trận với 512 phút trên sân mùa 2025 tại Pro League. So với mùa 2024 (1 bàn sau 31 trận), anh ít hơn 1 bàn. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,75.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyPro League | Al Riyadh | 15 | 512 | 0 | 2 | Thẻ vàng: 0 | 6,75 |
| 2024Pro League | Al Riyadh | 31 | 1.739 | 1 | 1 | Thẻ vàng: 2 | 6,88 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Hồ sơ cầu thủ Yahia Al Shehri
Yahia Al Shehri là người Ả Rập Xê Út 36 tuổi, hiện khoác áo Al Riyadh. Số áo của anh tại Al Riyadh là 88. Ngày sinh trong hồ sơ là 26/06/1990 — năm nay 36 tuổi.
- Ngày sinh
- 26/6/1990 (36 tuổi)
- Quốc tịch
- Ả Rập Xê Út
- Chiều cao
- 160 cm
- Cân nặng
- 65 kg
- Số áo
- 88
- CLB hiện tại
- Al Riyadh
Câu chuyện sự nghiệp Yahia Al Shehri qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Yahia Al Shehri là ngày 01/06/2013, khi anh rời Al-Ettifaq sang Al-Nassr — năm anh tròn 23 tuổi. Giai đoạn đang diễn ra tại Al Riyadh bắt đầu ngày 21/10/2023, khi anh đến từ Al-Raed theo dạng chuyển nhượng tự do. Trong mùa 2025 tại Pro League, anh ra sân 15 trận. Tại Al Riyadh, anh mang áo số 88.
Chuyển nhượng và giá trị của Yahia Al Shehri
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Yahia Al Shehri rời Al-Raed để tới Al Riyadh (21/10/2023). Hồ sơ ghi nhận tất cả 5 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 21/10/2023 | Al-Raed | Al Riyadh | Tự do |
| 10/9/2021 | Al-Nassr | Al-Raed | Tự do |
| 1/7/2018 | Leganes | Al-Nassr | Trở lại sau cho mượn |
| 21/1/2018 | Al-Nassr | Leganes | Cho mượn |
| 1/6/2013 | Al-Ettifaq | Al-Nassr | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Yahia Al Shehri theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Al Riyadh | 2024 – 2025 | 46 | 2.251 | 1 | 3 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Yahia Al Shehri
- Yahia Al Shehri đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Al Riyadh là CLB hiện tại của Yahia Al Shehri, mang áo số 88.
- Yahia Al Shehri bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Yahia Al Shehri 36 tuổi (sinh ngày 26/06/1990), cao 160 cm.
- Yahia Al Shehri ghi bao nhiêu bàn mùa 2025?
- Yahia Al Shehri ra sân 15 trận mùa 2025 tại Pro League và ghi 0 bàn và có 2 kiến tạo.
Cập nhật lần cuối: 00:12 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.