
Tze-Xuan Loke
Tze-Xuan Loke đang khoác áo đội nào?
Ở tuổi 21, Tze-Xuan Loke là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Wellington Phoenix II. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở National League - Championship - Final. Trong đội, anh nhận áo số 24.
- Câu lạc bộ
- Wellington Phoenix II
- Số áo
- 24
Số liệu mùa 2025 của Tze-Xuan Loke
Sau 7 trận mùa 2025 tại National League - Championship - Final, Tze-Xuan Loke đóng góp 0 bàn. Số thẻ trong mùa: 1 thẻ vàng. Mỗi trận anh có trung bình 90 phút trên sân.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Thẻ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyNational League - Championship - Final | Wellington Phoenix II | 7 | 630 | 0 | Thẻ vàng: 1 |
| 2024National League - Championship - Final | Wellington Phoenix II | 21 | 1.642 | 4 | Thẻ vàng: 4 |
| 2023National League - Championship - Final | Wellington Phoenix II | 13 | 966 | 0 | Thẻ vàng: 1 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Hồ sơ cầu thủ Tze-Xuan Loke
Tze-Xuan Loke là người New Zealand 21 tuổi, hiện khoác áo Wellington Phoenix II. Tze-Xuan Loke chào đời 26/03/2005 và nay 21 tuổi. Trong đội hình Wellington Phoenix II, anh mặc áo 24.
- Ngày sinh
- 26/3/2005 (21 tuổi)
- Quốc tịch
- New Zealand
- Số áo
- 24
- CLB hiện tại
- Wellington Phoenix II
Sự nghiệp Tze-Xuan Loke theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn |
|---|---|---|---|---|
| Wellington Phoenix II | 2023 – 2025 | 41 | 3.238 | 4 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Tze-Xuan Loke
- Tze-Xuan Loke đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Tze-Xuan Loke đang thuộc biên chế Wellington Phoenix II, mang áo số 24.
- Tze-Xuan Loke bao nhiêu tuổi?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Tze-Xuan Loke 21 tuổi (sinh ngày 26/03/2005).
- Thành tích ghi bàn của Tze-Xuan Loke mùa 2025 ra sao?
- Dữ liệu mùa 2025 tại National League - Championship - Final ghi nhận Tze-Xuan Loke có 0 bàn qua 7 trận.
Cập nhật lần cuối: 01:26 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.