
Taylan Harris
Các thương vụ chuyển nhượng của Taylan Harris
Taylan Harris gia nhập Woking theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 31/07/2026. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Braintree trở lại Luton sau kỳ cho mượn ngày 10/03/2026.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 31/7/2026 | Luton | Woking | Không công bố |
| 10/3/2026 | Braintree | Luton | Trở lại sau cho mượn |
| 10/2/2026 | Luton | Braintree | Cho mượn |
| 1/1/2026 | Tranmere | Luton | Trở lại sau cho mượn |
| 23/7/2025 | Luton | Tranmere | Cho mượn |
| 1/2/2024 | Reading | Luton | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
CLB hiện tại của Taylan Harris
Taylan Harris: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Ở tuổi 20, Taylan Harris đang là cầu thủ trong đội hình Woking. Trong đội hình Woking, anh mặc áo 20.
- Ngày sinh
- 30/10/2005 (20 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Số áo
- 20
- CLB hiện tại
- Woking
Thống kê Taylan Harris
Câu hỏi thường gặp về Taylan Harris
- Quốc tịch của Taylan Harris là gì?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Taylan Harris mang quốc tịch Anh.
- Taylan Harris đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Taylan Harris đang thuộc biên chế Woking, mang áo số 20.
- Taylan Harris bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Taylan Harris 20 tuổi (sinh ngày 30/10/2005).
Cập nhật lần cuối: 01:14 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.