
Selim Kemence
Câu lạc bộ và hợp đồng của Selim Kemence
Ở tuổi 19, Selim Kemence là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Fethiyespor. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Türkiye Kupası. Dữ liệu ghi nhận anh đến Fethiyespor ngày 09/07/2025.
- Câu lạc bộ
- Fethiyespor
- Số áo
- 78
- Gia nhập
- 09/07/2025
Thống kê thi đấu mùa 2025 — Selim Kemence
Mùa 2025 tại Türkiye Kupası, Selim Kemence góp mặt 1 trận trong màu áo Fethiyespor.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Bàn | Kiến tạo | Thẻ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyTürkiye Kupası | Fethiyespor | 1 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Selim Kemence là ai?
Selim Kemence mang áo số 78 của Fethiyespor và chơi ở vị trí cầu thủ. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ. Ngày sinh trong hồ sơ là 07/08/2007 — năm nay 19 tuổi.
- Ngày sinh
- 7/8/2007 (19 tuổi)
- Quốc tịch
- Thổ Nhĩ Kỳ
- Số áo
- 78
- CLB hiện tại
- Fethiyespor
Các thương vụ chuyển nhượng của Selim Kemence
Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Selim Kemence là từ Fethiyespor sang Fethiyespor ngày 09/07/2025, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 9/7/2025 | Fethiyespor | Fethiyespor | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 20/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Selim Kemence theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| Fethiyespor | 2025 | 1 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Selim Kemence
- Selim Kemence ghi bao nhiêu bàn mùa 2025?
- Ở mùa 2025 tại Türkiye Kupası, Selim Kemence ghi 0 bàn sau 1 trận.
- Selim Kemence đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Selim Kemence hiện khoác áo Fethiyespor, mang áo số 78.
- Selim Kemence bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Selim Kemence 19 tuổi (sinh ngày 07/08/2007).
Cập nhật lần cuối: 08:33 · 20/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.