Prince Manku — cầu thủ, Marumo Gallants

Prince Manku

Logo Marumo GallantsMarumo Gallants

Prince Manku — Marumo Gallants

Câu lạc bộ và hợp đồng của Prince Manku

Prince Manku đang khoác áo Marumo Gallants.

Câu lạc bộ
Marumo Gallants

Tiểu sử Prince Manku

CLB hiện tại
Marumo Gallants

Thống kê Prince Manku

Mùa · GiảiĐộiTrậnBànKiến tạoThẻ
2026/27Premier Soccer LeagueMarumo Gallants000Thẻ vàng: 0

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Prince Manku theo mùa

ĐộiMùaTrậnBànKiến tạo
Marumo Gallants2026/27000

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Cập nhật lần cuối: 05:05 · 18/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.