
Philipp Schulze
Lịch sử chuyển nhượng Philipp Schulze
Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Philipp Schulze là từ Verl sang Gornik Zabrze ngày 30/06/2026, phí không được công bố. Lượt liền trước trong hồ sơ: Verl sang Gornik Zabrze ngày 29/06/2026, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 30/6/2026 | Verl | Gornik Zabrze | Không công bố |
| 29/6/2026 | Verl | Gornik Zabrze | Không công bố |
| 1/7/2025 | Verl | VfL Wolfsburg | Trở lại sau cho mượn |
| 1/7/2025 | VfL Wolfsburg | Verl | Trở lại sau cho mượn |
| 29/6/2025 | Verl | VfL Wolfsburg | Cho mượn |
| 1/7/2024 | VfL Wolfsburg | Verl | Cho mượn |
| 8/1/2024 | VfL Wolfsburg | Hallescher FC | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Philipp Schulze qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Philipp Schulze là ngày 08/01/2024, khi anh từ VfL Wolfsburg chuyển tới Hallescher FC — năm anh bước sang tuổi 21. Chặng hiện tại gắn với Gornik Zabrze, nơi anh đến ngày 30/06/2026 từ Verl. Ở mùa 2026 tại Ekstraklasa, anh ra sân 9 trận. Tại Gornik Zabrze, anh mang áo số 1.
Philipp Schulze đang khoác áo đội nào?
Philipp Schulze đã ra sân 9 trận cho Gornik Zabrze ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Ngày chuyển đến Gornik Zabrze trong hồ sơ là 30/06/2026.
- Câu lạc bộ
- Gornik Zabrze
- Số áo
- 1
- Gia nhập
- 30/06/2026
Philipp Schulze: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Philipp Schulze là 23 tuổi đang chơi cho Gornik Zabrze. Số đo ghi nhận: cao 189 cm, nặng 82 kg.
- Ngày sinh
- 29/1/2003 (23 tuổi)
- Quốc tịch
- Đức
- Chiều cao
- 189 cm
- Cân nặng
- 82 kg
- Số áo
- 1
- CLB hiện tại
- Gornik Zabrze
Thống kê Philipp Schulze mùa 2026
Sau 9 trận mùa 2026 tại Ekstraklasa, Philipp Schulze đóng góp 0 bàn. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,51.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyEkstraklasa | Gornik Zabrze | 9 | 810 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,51 |
| 2026/27UEFA Champions League | Gornik Zabrze | 2 | 180 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,00 |
| 2026UEFA Europa Conference League | Gornik Zabrze | 2 | 180 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,05 |
| 20253. Liga | Verl | 37 | 2.430 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 3 | 6,90 |
| 20243. Liga | Verl | 38 | 3.420 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,78 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Philipp Schulze theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Gornik Zabrze | 2026 | 13 | 1.170 | 0 | 0 |
| Verl | 2024 – 2025 | 75 | 5.850 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Philipp Schulze
- Philipp Schulze có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
- Dữ liệu mùa 2026 tại Ekstraklasa ghi nhận Philipp Schulze có 0 bàn qua 9 trận.
- Philipp Schulze đang khoác áo đội bóng nào?
- Gornik Zabrze là CLB hiện tại của Philipp Schulze, mang áo số 1.
- Philipp Schulze bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Philipp Schulze 23 tuổi (sinh ngày 29/01/2003), cao 189 cm.
Cập nhật lần cuối: 00:56 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.