Patrik Vydra — cầu thủ, Sparta Praha

Patrik Vydra

Logo Sparta PrahaSparta Praha

Patrik Vydra — Sparta Praha

Số liệu mùa 2025 của Patrik Vydra

21 trận mùa 2025 tại Czech Liga mang về cho Patrik Vydra 3 bàn sau 1413 phút. Mùa này anh bị phạt 4 thẻ vàng. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,84.

Câu lạc bộ

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026/27Czech LigaSparta Praha310501Thẻ vàng: 07,02
2026/27UEFA Europa LeagueSparta Praha12910Thẻ vàng: 03,50
2025UEFA Europa Conference LeagueSparta Praha741100Thẻ vàng: 06,42
2024Czech LigaMlada Boleslav181.55411Thẻ vàng: 47,01
2024UEFA Europa Conference LeagueMlada Boleslav1196740Thẻ vàng: 26,96
2024CupSparta Praha42721—Thẻ vàng: 2—

Đội tuyển

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2025UEFA U21 Championship - QualificationU21 Séc108900—Thẻ vàng: 2—
2025UEFA U21 ChampionshipU21 Séc326700Thẻ vàng: 26,17
2023UEFA U21 Championship - QualificationU21 Séc1900—Thẻ vàng: 0—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Tiểu sử và thông tin cá nhân Patrik Vydra

Cao 190 cm, Patrik Vydra là cầu thủ người Séc của Sparta Praha. Patrik Vydra sinh ngày 20/06/2003, hiện 23 tuổi. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 190 cm, nặng 80 kg.

Ngày sinh
20/6/2003 (23 tuổi)
Quốc tịch
Séc
Chiều cao
190 cm
Cân nặng
80 kg
Số áo
26
CLB hiện tại
Sparta Praha

Câu lạc bộ và hợp đồng của Patrik Vydra

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Patrik Vydra gia nhập Sparta Praha ngày 26/01/2025. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Czech Liga. Số áo hiện tại là 26.

Câu lạc bộ
Sparta Praha
Số áo
26
Gia nhập
26/01/2025

Patrik Vydra: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Patrik Vydra là ngày 09/07/2024, khi anh được Sparta Praha cho Mlada Boleslav mượn — năm anh bước sang tuổi 21. Chặng hiện tại gắn với Sparta Praha, nơi anh đến ngày 26/01/2025 từ Mlada Boleslav sau kỳ cho mượn. Ở mùa 2025 tại Czech Liga, anh ghi 3 bàn sau 21 trận ra sân. Hồ sơ hiện tại ở Sparta Praha ghi anh mang áo số 26.

Chuyển nhượng và giá trị của Patrik Vydra

Dữ liệu chuyển nhượng của Patrik Vydra gồm 2 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Sparta Praha sang Mlada Boleslav theo dạng cho mượn ngày 09/07/2024.

NgàyTừĐếnPhí
26/1/2025Mlada BoleslavSparta PrahaTrở lại sau cho mượn
9/7/2024Sparta PrahaMlada BoleslavCho mượn

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Patrik Vydra theo mùa

Câu lạc bộ

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Sparta Praha2024 – 2026/27362.23056
Mlada Boleslav2024292.52151

Đội tuyển

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
U21 Séc2023 – 2025141.24700

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Patrik Vydra

Patrik Vydra đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Sparta Praha là CLB hiện tại của Patrik Vydra, mang áo số 26.
Patrik Vydra bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Patrik Vydra 23 tuổi (sinh ngày 20/06/2003), cao 190 cm.
Thành tích ghi bàn của Patrik Vydra mùa 2025 ra sao?
Patrik Vydra ra sân 21 trận mùa 2025 tại Czech Liga và ghi 3 bàn và có 5 kiến tạo.

Cập nhật lần cuối: 01:10 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.