Patrick Ciurria — cầu thủ, Monza

Patrick Ciurria

Logo MonzaMonza

Patrick Ciurria — Monza

Thống kê Patrick Ciurria mùa 2025

Sau 38 trận mùa 2025 tại Friendlies Clubs, Patrick Ciurria đóng góp 6 bàn và 5 kiến tạo. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,91. Trung bình anh thi đấu 73 phút mỗi trận ở mùa này.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2025Serie BMonza281.59112Thẻ vàng: 4Thẻ đỏ: 16,71
2025Coppa ItaliaMonza110500Thẻ vàng: 06,90
2024Serie AMonza291.11711Thẻ vàng: 16,76
2024Coppa ItaliaMonza17100Thẻ vàng: 06,30

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Hồ sơ cầu thủ Patrick Ciurria

Ở tuổi 31, Patrick Ciurria đang là cầu thủ trong đội hình Monza. Số áo của anh tại Monza là 26. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Ý.

Ngày sinh
9/2/1995 (31 tuổi)
Quốc tịch
Ý
Chiều cao
178 cm
Cân nặng
67 kg
Số áo
26
CLB hiện tại
Monza

Patrick Ciurria đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Patrick Ciurria đang khoác áo Monza, gia nhập ngày 31/07/2021. Số áo hiện tại là 26. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Friendlies Clubs.

Câu lạc bộ
Monza
Số áo
26
Gia nhập
31/07/2021

Câu chuyện thi đấu của Patrick Ciurria, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Patrick Ciurria là ngày 03/08/2016, khi anh chuyển từ Spezia sang Sudtirol — năm anh bước sang tuổi 21. Chặng hiện tại gắn với Monza, nơi anh đến ngày 31/07/2021 từ Pordenone. Ở mùa 2025 tại Friendlies Clubs, anh có 38 lần ra sân, ghi 6 bàn. Tại Monza, anh khoác áo số 26.

Các thương vụ chuyển nhượng của Patrick Ciurria

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Patrick Ciurria rời Pordenone để tới Monza (31/07/2021). Hồ sơ ghi nhận tất cả 3 lượt di chuyển.

NgàyTừĐếnPhí
31/7/2021PordenoneMonzaKhông công bố
24/1/2017SpeziaRobur SienaKhông công bố
3/8/2016SpeziaSudtirolKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Patrick Ciurria theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Monza2024 – 2025975.64288

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Patrick Ciurria

Patrick Ciurria bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Patrick Ciurria 31 tuổi (sinh ngày 09/02/1995), cao 178 cm.
Patrick Ciurria có bao nhiêu bàn thắng mùa 2025?
Patrick Ciurria ra sân 38 trận mùa 2025 tại Friendlies Clubs và ghi 6 bàn và có 5 kiến tạo.
Patrick Ciurria hiện thuộc biên chế CLB nào?
Patrick Ciurria hiện khoác áo Monza, mang áo số 26.

Cập nhật lần cuối: 00:10 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.