
Niv Gutlib
CLB hiện tại của Niv Gutlib
Niv Gutlib đã ra sân 2 trận cho Ironi Tiberias ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Ironi Tiberias hiện thi đấu tại Toto Cup Ligat Al theo dữ liệu mùa gần nhất. Anh cập bến Ironi Tiberias từ 01/07/2025.
- Câu lạc bộ
- Ironi Tiberias
- Số áo
- 11
- Gia nhập
- 01/07/2025
Thống kê thi đấu mùa 2025 — Niv Gutlib
2 trận mùa 2025 tại Toto Cup Ligat Al mang về cho Niv Gutlib 0 bàn sau 100 phút. Mỗi trận anh có trung bình 50 phút trên sân. Anh nhận 1 thẻ vàng trong mùa.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyToto Cup Ligat Al | Ironi Tiberias | 2 | 100 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1 | — |
| 20241. Division | Enosis | 31 | 1.985 | 3 | 0 | Thẻ vàng: 6 | 6,80 |
| 2024Cup | Enosis | 2 | 131 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Hồ sơ cầu thủ Niv Gutlib
Ở tuổi 23, Niv Gutlib đang là cầu thủ trong đội hình Ironi Tiberias. Ở Ironi Tiberias, anh khoác áo số 11. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Israel.
- Ngày sinh
- 29/10/2002 (23 tuổi)
- Quốc tịch
- Israel
- Chiều cao
- 182 cm
- Số áo
- 11
- CLB hiện tại
- Ironi Tiberias
Niv Gutlib chuyển nhượng qua những CLB nào?
Niv Gutlib gia nhập Ironi Tiberias theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/07/2025. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Hapoel Hadera sang Enosis ngày 01/07/2024, phí chuyển nhượng tự do.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2025 | Enosis | Ironi Tiberias | Không công bố |
| 1/7/2024 | Hapoel Hadera | Enosis | Tự do |
| 1/7/2022 | Hapoel Ra'anana | Hapoel Hadera | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 17/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Niv Gutlib theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Ironi Tiberias | 2025 | 2 | 100 | 0 | 0 |
| Enosis | 2024 | 33 | 2.116 | 3 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Niv Gutlib
- Niv Gutlib đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Niv Gutlib đang thuộc biên chế Ironi Tiberias, mang áo số 11.
- Niv Gutlib bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Niv Gutlib 23 tuổi (sinh ngày 29/10/2002), cao 182 cm.
- Niv Gutlib ghi bao nhiêu bàn mùa 2025?
- Niv Gutlib ra sân 2 trận mùa 2025 tại Toto Cup Ligat Al và ghi 0 bàn.
Cập nhật lần cuối: 04:49 · 18/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.