Mohamed Kamal — Tiền vệ, Deportiva Minera

Mohamed Kamal

Tiền vệ trung tâm · Logo Deportiva MineraDeportiva Minera

Mohamed Kamal — Deportiva Minera

Mohamed Kamal đang khoác áo đội nào?

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Mohamed Kamal gia nhập Deportiva Minera ngày 01/07/2025. Dữ liệu định giá anh khoảng 54 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch. Hợp đồng hiện tại được ghi nhận đến 30/06/2027.

Câu lạc bộ
Deportiva Minera
Số áo
8
Gia nhập
01/07/2025
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Hồ sơ cầu thủ Mohamed Kamal

Mohamed Kamal thi đấu ở vị trí tiền vệ trung tâm, là cầu thủ người Tây Ban Nha của Deportiva Minera. Hồ sơ ghi Mohamed Kamal chào đời ngày 09/03/1992, tức 34 tuổi. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 178 cm.

Vị trí
Tiền vệ trung tâm
Ngày sinh
9/3/1992 (34 tuổi)
Quốc tịch
Tây Ban Nha
Chiều cao
178 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
8
CLB hiện tại
Deportiva Minera
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị ước tính
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Thống kê sự nghiệp Mohamed Kamal

Các đội Mohamed Kamal từng khoác áo theo dữ liệu gồm Villanovense, CD Guijuelo, CP Cacereño và 1 đội khác. Riêng Orihuela chiếm 40% số lần có tên trong danh sách thi đấu. Hồ sơ trải qua 4 đội bóng.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Villanovense17/18Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha1000—
CD Guijuelo20/21Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha1000—
CP Cacereño21/22Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha1000—
Orihuela24/25Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha2235007,30

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Chặng đường sự nghiệp Mohamed Kamal

Câu chuyện sự nghiệp của Mohamed Kamal trong dữ liệu là chặng đường qua 4 câu lạc bộ, tới Deportiva Minera ở chặng gần nhất. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 01/07/2025, khi anh rời Orihuela sang Deportiva Minera dưới dạng chuyển nhượng tự do. Tại Deportiva Minera, anh khoác áo số 8 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2027.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2011, khi anh từ Real Madrid U19 chuyển tới RSC Internacional FC, năm anh bước sang tuổi 19. Anh cập bến Villanovense ngày 16/07/2017 từ CD Mensajero dưới dạng tự do. Cộng mọi giải, anh có 1 lần có tên trong danh sách thi đấu tại đây. Orihuela đón anh ngày 30/01/2024 từ Vélez theo dạng chuyển nhượng tự do. Ở đội này, hồ sơ ghi 2 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Tính trên 4 câu lạc bộ, hồ sơ ghi 5 trận nằm trong danh sách thi đấu. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 24/25 tại Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha ở Orihuela, với 2 lần, năm anh tròn 32 tuổi.

Lịch sử chuyển nhượng Mohamed Kamal

Mohamed Kamal gia nhập RSC Internacional FC theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/07/2011. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ RSC Internacional FC sang Huracán Valencia ngày 03/09/2013, phí chuyển nhượng tự do.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2011Real Madrid U19RSC Internacional FCKhông công bố
3/9/2013RSC Internacional FCHuracán ValenciaTự do
29/8/2014Huracán ValenciaCultural LeonesaTự do
8/7/2015Cultural LeonesaReal Racing ClubTự do
12/1/2017Real Racing ClubCD MensajeroKhông công bố
16/7/2017CD MensajeroVillanovenseTự do
1/7/2018VillanovenseCD BadajozTự do
1/7/2019CD BadajozCD CalahorraTự do
1/7/2020CD CalahorraCD GuijueloTự do
1/7/2021CD GuijueloCP CacereñoTự do
2/7/2022CP CacereñoMérida ADTự do
21/7/2023Mérida ADVélezTự do
30/1/2024VélezOrihuelaTự do
1/7/2025OrihuelaDeportiva MineraTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 22/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Mohamed Kamal

Mohamed Kamal bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Mohamed Kamal 34 tuổi (sinh ngày 09/03/1992), cao 178 cm.
Quốc tịch của Mohamed Kamal là gì?
Theo dữ liệu hồ sơ, Mohamed Kamal mang quốc tịch Tây Ban Nha.
Mohamed Kamal hiện thuộc biên chế CLB nào?
Mohamed Kamal hiện khoác áo Deportiva Minera, mang áo số 8 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 11:59 · 22/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.