Marc Ferrero — Thủ môn, CD Alcoyano

Marc Ferrero

Thủ môn · Logo CD AlcoyanoCD Alcoyano

Marc Ferrero — CD Alcoyano

Tiểu sử Marc Ferrero

Marc Ferrero thi đấu ở vị trí thủ môn, là cầu thủ người Tây Ban Nha của CD Alcoyano. Marc Ferrero sinh ngày 25/07/2007, hiện 19 tuổi.

Vị trí
Thủ môn
Ngày sinh
25/7/2007 (19 tuổi)
Quốc tịch
Tây Ban Nha
CLB hiện tại
CD Alcoyano

CLB hiện tại của Marc Ferrero

Ở tuổi 19, Marc Ferrero là thủ môn trong danh sách đăng ký của CD Alcoyano.

Câu lạc bộ
CD Alcoyano

Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.

Câu hỏi thường gặp về Marc Ferrero

Quốc tịch của Marc Ferrero là gì?
Theo dữ liệu hồ sơ, Marc Ferrero mang quốc tịch Tây Ban Nha.
Marc Ferrero đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Marc Ferrero hiện khoác áo CD Alcoyano, chơi ở vị trí thủ môn.
Marc Ferrero bao nhiêu tuổi?
Theo dữ liệu hồ sơ, Marc Ferrero 19 tuổi (sinh ngày 25/07/2007).

Cập nhật lần cuối: 11:44 · 22/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.