
Lucas Morelatto
Lucas Morelatto từng chuyển tới đâu?
Lucas Morelatto gia nhập Persijap theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 03/02/2026. Lượt liền trước trong hồ sơ: Muharraq sang Persijap ngày 02/02/2026, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 3/2/2026 | Muharraq | Persijap | Không công bố |
| 2/2/2026 | Muharraq | Persijap | Không công bố |
| 4/8/2025 | Barito Putera | Muharraq | Không công bố |
| 2/3/2023 | Grulla Morioka | Nantong Zhiyun | Tự do |
| 7/1/2020 | Fátima | Grulla Morioka | Không công bố |
| 1/7/2015 | BOA | Olhanense | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 21/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Lucas Morelatto
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Lucas Morelatto là ngày 01/07/2015, khi anh chuyển từ BOA sang Olhanense — năm anh tròn 21 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Muharraq, nơi anh đến ngày 04/08/2025 từ Barito Putera. Ở mùa 2025 tại AFC Champions League Two, anh có 4 lần ra sân. Trong đội hình Muharraq, anh khoác áo số 80.
CLB hiện tại của Lucas Morelatto
Tiểu sử Lucas Morelatto
Lucas Morelatto là người Brazil 32 tuổi, hiện khoác áo Muharraq. Lucas Morelatto sinh ngày 25/05/1994, hiện 32 tuổi.
- Ngày sinh
- 25/5/1994 (32 tuổi)
- Quốc tịch
- Brazil
- Chiều cao
- 180 cm
- Cân nặng
- 78 kg
- Số áo
- 80
- CLB hiện tại
- Muharraq
Chỉ số mùa 2025 của Lucas Morelatto
4 trận mùa 2025 tại AFC Champions League Two mang về cho Lucas Morelatto 0 bàn sau 37 phút. Trung bình anh thi đấu 9 phút mỗi trận ở mùa này.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyAFC Champions League Two | Muharraq | 4 | 37 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,50 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Lucas Morelatto theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Muharraq | 2025 | 4 | 37 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Lucas Morelatto
- Lucas Morelatto bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Lucas Morelatto 32 tuổi (sinh ngày 25/05/1994), cao 180 cm.
- Lucas Morelatto ghi bao nhiêu bàn mùa 2025?
- Lucas Morelatto ra sân 4 trận mùa 2025 tại AFC Champions League Two và ghi 0 bàn.
- Lucas Morelatto hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Lucas Morelatto đang thuộc biên chế Muharraq, mang áo số 80.
Cập nhật lần cuối: 05:07 · 22/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.