Lamin Jadama — cầu thủ, TPV

Lamin Jadama

Logo TPVTPV

Lamin Jadama — TPV

Lamin Jadama đang khoác áo đội nào?

Lamin Jadama đang khoác áo TPV. Số áo hiện tại là 14. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Kakkonen - Play-offs.

Câu lạc bộ
TPV
Số áo
14

Số liệu mùa 2025 của Lamin Jadama

Thống kê mùa 2025 tại Kakkonen - Play-offs của Lamin Jadama: 2 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. Mùa này anh bị phạt 1 thẻ vàng. Trung bình anh thi đấu 57 phút mỗi trận ở mùa này.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànThẻ

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Thông tin tiểu sử Lamin Jadama

Lamin Jadama mang áo số 14 của TPV và chơi ở vị trí cầu thủ. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Phần Lan.

Quốc tịch
Phần Lan
Số áo
14
CLB hiện tại
TPV

Sự nghiệp Lamin Jadama theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBàn
TPV202521130

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Lamin Jadama

Lamin Jadama hiện thuộc biên chế CLB nào?
TPV là CLB hiện tại của Lamin Jadama, mang áo số 14.
Thành tích ghi bàn của Lamin Jadama mùa 2025 ra sao?
Lamin Jadama ra sân 2 trận mùa 2025 tại Kakkonen - Play-offs và ghi 0 bàn.
Lamin Jadama mang quốc tịch nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Lamin Jadama là Phần Lan.

Cập nhật lần cuối: 20:53 · 18/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.