
Kim Kyeong-Min
CLB hiện tại của Kim Kyeong-Min
Kim Kyeong-Min đã ra sân 17 trận cho Gwangju FC ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là K League 1. Ngày chuyển đến Gwangju FC trong hồ sơ là 09/01/2022.
- Câu lạc bộ
- Gwangju FC
- Số áo
- 1
- Gia nhập
- 09/01/2022
Số liệu mùa 2026 của Kim Kyeong-Min
Ở mùa 2026 tại K League 1, Kim Kyeong-Min ra sân 17 trận, ghi 0 bàn. Thời lượng trung bình mỗi trận là 21 phút. So với mùa 2025 (0 bàn sau 33 trận), anh bằng đúng số bàn.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyK League 1 | Gwangju FC | 17 | 360 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 3,30 |
| 2025K League 1 | Gwangju FC | 33 | 1.530 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 3 | 6,78 |
| 2024K League 1 | Gwangju FC | 36 | 3.240 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1Thẻ đỏ: 1 | 7,29 |
| 2024AFC Champions League Elite | Gwangju FC | 10 | 930 | — | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,84 |
| 2024FA Cup | Gwangju FC | 1 | 90 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Tiểu sử Kim Kyeong-Min
Kim Kyeong-Min là người Hàn Quốc 34 tuổi, hiện khoác áo Gwangju FC. Ngày sinh trong hồ sơ là 01/11/1991 — năm nay 34 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 190 cm, nặng 78 kg.
- Ngày sinh
- 1/11/1991 (34 tuổi)
- Quốc tịch
- Hàn Quốc
- Chiều cao
- 190 cm
- Cân nặng
- 78 kg
- Số áo
- 1
- CLB hiện tại
- Gwangju FC
Câu chuyện sự nghiệp Kim Kyeong-Min qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Kim Kyeong-Min là ngày 01/01/2017, khi anh được Jeju United FC cho Busan I Park mượn — năm anh bước sang tuổi 26. Chặng hiện tại gắn với Gwangju FC, nơi anh đến ngày 09/01/2022 từ Seoul E-Land FC theo dạng chuyển nhượng tự do. Ở mùa 2026 tại K League 1, anh có 17 lần ra sân. Trong đội hình Gwangju FC, anh mang áo số 1.
Kim Kyeong-Min chuyển nhượng qua những CLB nào?
Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Kim Kyeong-Min là từ Seoul E-Land FC sang Gwangju FC ngày 09/01/2022, phí chuyển nhượng tự do. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Busan I Park trở lại Jeju United FC sau kỳ cho mượn ngày 01/01/2018.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 9/1/2022 | Seoul E-Land FC | Gwangju FC | Tự do |
| 1/1/2018 | Busan I Park | Jeju United FC | Trở lại sau cho mượn |
| 1/1/2017 | Jeju United FC | Busan I Park | Cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Kim Kyeong-Min theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Gwangju FC | 2024 – 2026 | 97 | 6.150 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Kim Kyeong-Min
- Kim Kyeong-Min có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
- Dữ liệu mùa 2026 tại K League 1 ghi nhận Kim Kyeong-Min có 0 bàn qua 17 trận.
- Kim Kyeong-Min đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Kim Kyeong-Min đang thuộc biên chế Gwangju FC, mang áo số 1.
- Kim Kyeong-Min bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Kim Kyeong-Min 34 tuổi (sinh ngày 01/11/1991), cao 190 cm.
Cập nhật lần cuối: 00:22 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.