
Kerry Abello
Thống kê thi đấu mùa 2025 — Kerry Abello
Kerry Abello đã chơi 25 trận với 1726 phút trên sân mùa 2025 tại NWSL Women. Anh được chấm trung bình 6,76 điểm mỗi trận. Trung bình anh thi đấu 69 phút mỗi trận ở mùa này.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyNWSL Women | Orlando Pride W | 25 | 1.726 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 2 | 6,76 |
| 2025NWSL Women - Challenge Cup | Orlando Pride W | 1 | 90 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024NWSL Women | Orlando Pride W | 29 | 2.380 | 1 | 1 | Thẻ vàng: 3 | 6,82 |
| 2024NWSL - Liga MXF Summer Cup | Orlando Pride W | 2 | 94 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2023NWSL Women | Orlando Pride W | 20 | 1.260 | 1 | — | Thẻ vàng: 1 | 6,63 |
| 2023NWSL Women - Challenge Cup | Orlando Pride W | 5 | 385 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Thông tin tiểu sử Kerry Abello
Cao 165 cm, Kerry Abello là cầu thủ người Mỹ của Orlando Pride W. Ở Orlando Pride W, anh khoác áo số 25. Ngày sinh trong hồ sơ là 17/09/1999 — năm nay 27 tuổi.
- Ngày sinh
- 17/9/1999 (27 tuổi)
- Quốc tịch
- Mỹ
- Chiều cao
- 165 cm
- Cân nặng
- 56 kg
- Số áo
- 25
- CLB hiện tại
- Orlando Pride W
CLB hiện tại của Kerry Abello
Kerry Abello thi đấu cho Orlando Pride W tại NWSL Women theo dữ liệu mùa gần nhất.
- Câu lạc bộ
- Orlando Pride W
- Số áo
- 25
Sự nghiệp Kerry Abello theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Orlando Pride W | 2023 – 2025 | 82 | 5.935 | 3 | 1 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Kerry Abello
- Kerry Abello đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Kerry Abello hiện khoác áo Orlando Pride W, mang áo số 25.
- Kerry Abello bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Kerry Abello 27 tuổi (sinh ngày 17/09/1999), cao 165 cm.
- Thành tích ghi bàn của Kerry Abello mùa 2025 ra sao?
- Ở mùa 2025 tại NWSL Women, Kerry Abello ghi 1 bàn sau 25 trận.
Cập nhật lần cuối: 01:14 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.