
Katie Reid
Thông tin tiểu sử Katie Reid
Katie Reid mang áo số 26 của Arsenal W và chơi ở vị trí cầu thủ. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Anh. Katie Reid chào đời 25/09/2006 và nay 20 tuổi.
- Ngày sinh
- 25/9/2006 (20 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Số áo
- 26
- CLB hiện tại
- Arsenal W
Câu chuyện sự nghiệp Katie Reid qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Katie Reid là ngày 04/08/2023, khi anh được Arsenal W cho Watford W mượn — năm anh bước sang tuổi 17. Chặng hiện tại gắn với Arsenal W, nơi anh đến ngày 16/02/2024 từ Watford W sau kỳ cho mượn. Ở mùa 2025 tại FA WSL, anh ra sân 6 trận. Tại Arsenal W, anh mang áo số 26.
Câu lạc bộ và hợp đồng của Katie Reid
Thống kê thi đấu mùa 2025 — Katie Reid
Thống kê mùa 2025 tại FA WSL của Katie Reid: 6 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 7,30. Thời lượng trung bình mỗi trận là 15 phút.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyFA WSL | Arsenal W | 6 | 90 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,30 |
| 2025UEFA Champions League Women | Arsenal W | 1 | 90 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 5,30 |
| 2024FA WSL | Arsenal W | 7 | 129 | 0 | 1 | Thẻ vàng: 0 | 6,58 |
| 2024UEFA Champions League Women | Arsenal W | 3 | 68 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,20 |
| 2024FA Women's Cup | Arsenal W | 2 | 169 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024WSL Cup | Arsenal W | 1 | 57 | 0 | — | Thẻ vàng: 1 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Katie Reid chuyển nhượng qua những CLB nào?
Dữ liệu chuyển nhượng của Katie Reid gồm 2 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Arsenal W sang Watford W theo dạng cho mượn ngày 04/08/2023.
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 17/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Katie Reid theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Arsenal W | 2024 – 2025 | 20 | 603 | 0 | 1 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Katie Reid
- Katie Reid có bao nhiêu bàn thắng mùa 2025?
- Dữ liệu mùa 2025 tại FA WSL ghi nhận Katie Reid có 0 bàn qua 6 trận.
- Katie Reid hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Katie Reid hiện khoác áo Arsenal W, mang áo số 26.
- Katie Reid bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Katie Reid 20 tuổi (sinh ngày 25/09/2006).
Cập nhật lần cuối: 00:49 · 18/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.