
Julian Bittar
Julian Bittar: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Ở tuổi 28, Julian Bittar đang là cầu thủ trong đội hình Canterbury Bankstown. Julian Bittar sinh ngày 12/09/1998, hiện 28 tuổi. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Úc.
- Ngày sinh
- 12/9/1998 (28 tuổi)
- Quốc tịch
- Úc
- CLB hiện tại
- Canterbury Bankstown
CLB hiện tại của Julian Bittar
Ở tuổi 28, Julian Bittar là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Canterbury Bankstown.
- Câu lạc bộ
- Canterbury Bankstown
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Julian Bittar
- Julian Bittar hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Canterbury Bankstown là CLB hiện tại của Julian Bittar.
- Julian Bittar bao nhiêu tuổi?
- Julian Bittar 28 tuổi (sinh ngày 12/09/1998).
- Julian Bittar là người nước nào?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Julian Bittar là Úc.
Cập nhật lần cuối: 01:24 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.