Juan Tejada — cầu thủ, Colorado Springs

Juan Tejada

Logo Colorado SpringsColorado Springs

Juan Tejada — Colorado Springs

Juan Tejada thuộc biên chế CLB nào?

Ở tuổi 29, Juan Tejada là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Colorado Springs. Trong đội, anh nhận áo số 27. Dữ liệu ghi nhận anh đến Colorado Springs ngày 14/06/2023.

Câu lạc bộ
Colorado Springs
Số áo
27
Gia nhập
14/06/2023

Juan Tejada là ai?

Juan Tejada là 29 tuổi đang chơi cho Colorado Springs. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 170 cm, nặng 70 kg. Số áo của anh tại Colorado Springs là 27.

Ngày sinh
14/1/1997 (29 tuổi)
Quốc tịch
Panama
Chiều cao
170 cm
Cân nặng
70 kg
Số áo
27
CLB hiện tại
Colorado Springs

Juan Tejada: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Juan Tejada là ngày 22/07/2022, khi anh chuyển từ Tampa Bay Rowdies sang Indy Eleven theo dạng chuyển nhượng tự do — năm anh tròn 25 tuổi. Ngày 14/06/2023, anh từ Indy Eleven chuyển tới Colorado Springs — chặng gần nhất trong hồ sơ. Hồ sơ hiện tại ở Colorado Springs ghi anh mang áo số 27.

Các thương vụ chuyển nhượng của Juan Tejada

Hồ sơ ghi nhận 2 lần chuyển nhượng của Juan Tejada, gần nhất là từ Indy Eleven sang Colorado Springs ngày 14/06/2023, phí không được công bố. Lượt liền trước trong hồ sơ: Tampa Bay Rowdies sang Indy Eleven ngày 22/07/2022, phí chuyển nhượng tự do.

NgàyTừĐếnPhí
14/6/2023Indy ElevenColorado SpringsKhông công bố
22/7/2022Tampa Bay RowdiesIndy ElevenTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Juan Tejada

Juan Tejada mang quốc tịch nào?
Juan Tejada có quốc tịch Panama theo hồ sơ.
Juan Tejada đang khoác áo đội bóng nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Juan Tejada đang thuộc biên chế Colorado Springs, mang áo số 27.
Juan Tejada bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Juan Tejada 29 tuổi (sinh ngày 14/01/1997), cao 170 cm.

Cập nhật lần cuối: 00:18 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.