
Harry Evans
CLB hiện tại của Harry Evans
Ở tuổi 31, Harry Evans là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Inglewood United. Anh cập bến Inglewood United từ 21/04/2023.
- Câu lạc bộ
- Inglewood United
- Số áo
- 8
- Gia nhập
- 21/04/2023
Harry Evans là ai?
Harry Evans mang áo số 8 của Inglewood United và chơi ở vị trí cầu thủ. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Anh. Harry Evans sinh ngày 26/03/1995, hiện 31 tuổi.
- Ngày sinh
- 26/3/1995 (31 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Số áo
- 8
- CLB hiện tại
- Inglewood United
Lịch sử chuyển nhượng Harry Evans
Harry Evans gia nhập Inglewood United theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 21/04/2023.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 21/4/2023 | ECU Joondalup | Inglewood United | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Harry Evans
- Harry Evans đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Harry Evans đang thuộc biên chế Inglewood United, mang áo số 8.
- Harry Evans bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Harry Evans 31 tuổi (sinh ngày 26/03/1995).
- Quốc tịch của Harry Evans là gì?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Harry Evans là Anh.
Cập nhật lần cuối: 01:10 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.