Hampus Söderstrom — Tiền vệ, Örebro SK

Hampus Söderstrom

Tiền vệ · Logo Örebro SKÖrebro SK

Hampus Söderstrom — Örebro SK

CLB hiện tại của Hampus Söderstrom

Hampus Söderstrom đang khoác áo Örebro SK ở vị trí tiền vệ, gia nhập ngày 29/01/2025. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 165 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch). Hợp đồng hiện tại được ghi nhận đến 31/12/2028.

Câu lạc bộ
Örebro SK
Số áo
16
Gia nhập
29/01/2025
Hợp đồng đến
31/12/2028
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Thống kê mùa giải của Hampus Söderstrom

Hampus Söderstrom đã chơi 11 trận với 793 phút trên sân. Mùa này anh tích luỹ 0,98 bàn thắng kỳ vọng (xG). Mùa này anh bị phạt 4 thẻ vàng.

  • 11 Trận
  • 793 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,98 xG
  • 0,00 xA
  • 15 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 4 Thẻ vàng
  • 6,86 Điểm trung bình

Tiểu sử Hampus Söderstrom

Hampus Söderstrom thi đấu ở vị trí tiền vệ, là cầu thủ người Thụy Điển của Örebro SK. Anh mang áo số 16 tại Örebro SK. Theo dữ liệu, bản hợp đồng hiện tại có hạn tới 31/12/2028.

Vị trí
Tiền vệ
Ngày sinh
7/11/2000 (25 tuổi)
Quốc tịch
Thụy Điển
Chiều cao
189 cm
Số áo
16
CLB hiện tại
Örebro SK
Hợp đồng đến
31/12/2028
Giá trị ước tính
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Những trận gần nhất của Hampus Söderstrom

Dữ liệu 4 lần ra sân gần nhất ghi nhận Hampus Söderstrom thi đấu 163 phút, trung bình 41 phút mỗi trận. Mức điểm trung bình ghi nhận được là 6,65.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
11-10Ljungskile SK1–180/06,5
———900/06,9
———190/06,7
———460/06,5

Sự nghiệp thi đấu của Hampus Söderstrom qua các mùa

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Hampus Söderstrom có tên trong danh sách thi đấu 40 lần cho Örebro SK. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Örebro SK. Cộng các mùa lại, hồ sơ ghi 2 bàn và 40 trận có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Örebro SK——282489206,86
Örebro SK——12793006,86
Örebro SK2026Club Friendlies1000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện thi đấu của Hampus Söderstrom, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Hampus Söderstrom là ngày 01/01/2020, khi anh rời Hammarby IF U19 sang IK Frej Täby FF theo dạng chuyển nhượng tự do — năm anh bước sang tuổi 20. Giai đoạn đang diễn ra tại Örebro SK bắt đầu ngày 29/01/2025, khi anh đến từ Hammarby Talang FF. Trong mùa gần nhất trong dữ liệu, anh có 11 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 2 bàn qua 40 trận có tên trong danh sách thi đấu cho Örebro SK. Tại Örebro SK, anh khoác áo số 16 và có hợp đồng kéo dài đến 31/12/2028.

Hampus Söderstrom từng chuyển tới đâu?

Giá trị chuyển nhượng của Hampus Söderstrom được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 165 nghìn EUR khi đang ở Örebro SK (ước tính, không phải giá giao dịch). Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ IK Frej Täby FF sang Rukh Brest FC ngày 01/01/2021, phí chuyển nhượng tự do.

NgàyTừĐếnPhí
1/1/2020Hammarby IF U19IK Frej Täby FFTự do
1/1/2021IK Frej Täby FFRukh Brest FCTự do
17/3/2022Rukh Brest FCSollentuna FKTự do
8/1/2023Sollentuna FKSkövde AIKTự do
31/8/2023Skövde AIKHammarby Talang FFTự do
29/1/2025Hammarby Talang FFÖrebro SKKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Hampus Söderstrom

Hampus Söderstrom bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Hampus Söderstrom 25 tuổi (sinh ngày 07/11/2000), cao 189 cm.
Hampus Söderstrom ghi bao nhiêu bàn mùa gần nhất?
Ở mùa gần nhất, Hampus Söderstrom ghi 0 bàn sau 11 trận.
Hampus Söderstrom hiện thuộc biên chế CLB nào?
Örebro SK là CLB hiện tại của Hampus Söderstrom, mang áo số 16 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 11:34 · 18/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.