
Gastón Blanc
Thống kê Gastón Blanc mùa 2026
12 trận mùa 2026 tại Liga Pro mang về cho Gastón Blanc 1 bàn sau 912 phút. Anh nhận 2 thẻ vàng trong mùa. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,73.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyLiga Pro | Macara | 12 | 912 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 2 | 6,73 |
| 2026CONMEBOL Sudamericana | Macara | 5 | 334 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,06 |
| 2025Liga Pro | Macara | 29 | 1.584 | 5 | 1 | Thẻ vàng: 5 | 7,12 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Hồ sơ cầu thủ Gastón Blanc
Gastón Blanc mang áo số 8 của Macara và chơi ở vị trí cầu thủ. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Argentina. Ngày sinh trong hồ sơ là 24/07/1996 — năm nay 30 tuổi.
- Ngày sinh
- 24/7/1996 (30 tuổi)
- Quốc tịch
- Argentina
- Chiều cao
- 181 cm
- Cân nặng
- 78 kg
- Số áo
- 8
- CLB hiện tại
- Macara
Gastón Blanc đang khoác áo đội nào?
Câu chuyện sự nghiệp Gastón Blanc
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Gastón Blanc là ngày 03/07/2019, khi anh rời Def. de Pronunciamiento sang Deportivo Camioneros theo dạng chuyển nhượng tự do — năm anh bước sang tuổi 23. Anh đến Macara ngày 02/01/2025 từ Portuguesa FC. Dữ liệu mùa 2026 tại Liga Pro ghi nhận anh ghi 1 bàn sau 12 trận ra sân. Trong đội hình Macara, anh mang áo số 8.
Gastón Blanc từng chuyển tới đâu?
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Gastón Blanc rời Portuguesa FC để tới Macara (02/01/2025). Hồ sơ ghi nhận tất cả 4 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 2/1/2025 | Portuguesa FC | Macara | Không công bố |
| 9/1/2024 | Almagro | Portuguesa FC | Không công bố |
| 10/8/2020 | Deportivo Camioneros | Almagro | Tự do |
| 3/7/2019 | Def. de Pronunciamiento | Deportivo Camioneros | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Gastón Blanc theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Macara | 2025 – 2026 | 46 | 2.830 | 7 | 1 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Gastón Blanc
- Gastón Blanc bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Gastón Blanc 30 tuổi (sinh ngày 24/07/1996), cao 181 cm.
- Thành tích ghi bàn của Gastón Blanc mùa 2026 ra sao?
- Dữ liệu mùa 2026 tại Liga Pro ghi nhận Gastón Blanc có 1 bàn qua 12 trận.
- Gastón Blanc đang khoác áo đội bóng nào?
- Macara là CLB hiện tại của Gastón Blanc, mang áo số 8.
Cập nhật lần cuối: 08:01 · 18/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.