Franco Ibarra — cầu thủ, Rosario Central

Franco Ibarra

Logo Rosario CentralRosario Central

Franco Ibarra — Rosario Central

Franco Ibarra thi đấu ra sao mùa 2026?

Mùa 2026 tại Liga Profesional Argentina, Franco Ibarra góp mặt 28 trận trong màu áo Rosario Central. So với mùa 2025 (1 bàn sau 31 trận), anh ít hơn 1 bàn. Số thẻ trong mùa: 11 thẻ vàng.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026CONMEBOL LibertadoresRosario Central761300Thẻ vàng: 37,14
2025Copa ArgentinaRosario Central372.152—2Thẻ vàng: 8Thẻ đỏ: 17,07
2025Liga Profesional ArgentinaRosario Central312.49211Thẻ vàng: 107,19
2024Liga Profesional ArgentinaRosario Central372.152—2Thẻ vàng: 8Thẻ đỏ: 17,07
2024Copa ArgentinaRosario Central372.152—2Thẻ vàng: 8Thẻ đỏ: 17,07
2024CONMEBOL SudamericanaRosario Central435101Thẻ vàng: 17,15
2024CONMEBOL LibertadoresRosario Central313500Thẻ vàng: 17,00

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Tiểu sử và thông tin cá nhân Franco Ibarra

Ở tuổi 25, Franco Ibarra đang là cầu thủ trong đội hình Rosario Central. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Argentina. Franco Ibarra sinh ngày 28/04/2001, hiện 25 tuổi.

Ngày sinh
28/4/2001 (25 tuổi)
Quốc tịch
Argentina
Chiều cao
175 cm
Cân nặng
69 kg
Số áo
5
CLB hiện tại
Rosario Central

Franco Ibarra đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Ở tuổi 25, Franco Ibarra là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Rosario Central. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Liga Profesional Argentina. Anh cập bến Rosario Central từ 18/01/2025.

Câu lạc bộ
Rosario Central
Số áo
5
Gia nhập
18/01/2025

Câu chuyện sự nghiệp Franco Ibarra

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Franco Ibarra là ngày 01/02/2021, khi anh chuyển từ Argentinos JRS sang Atlanta United FC — năm anh tròn 20 tuổi. Anh đến Rosario Central ngày 18/01/2025 từ Atlanta United FC sau kỳ cho mượn. Dữ liệu mùa 2026 tại Liga Profesional Argentina ghi nhận anh có 28 lần ra sân. Trong đội hình Rosario Central, anh mang áo số 5.

Franco Ibarra chuyển nhượng qua những CLB nào?

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Franco Ibarra rời Atlanta United FC để tới Rosario Central (18/01/2025). Hồ sơ ghi nhận tất cả 5 lượt di chuyển.

NgàyTừĐếnPhí
18/1/2025Atlanta United FCRosario CentralTrở lại sau cho mượn
30/12/2024Rosario CentralAtlanta United FCTrở lại sau cho mượn
22/1/2024Atlanta United FCRosario CentralCho mượn
10/7/2023Atlanta United FCToronto FCKhông công bố
1/2/2021Argentinos JRSAtlanta United FCKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Franco Ibarra theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Rosario Central2024 – 202618412.566111

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Franco Ibarra

Franco Ibarra có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
Franco Ibarra ra sân 28 trận mùa 2026 tại Liga Profesional Argentina và ghi 0 bàn và có 3 kiến tạo.
Franco Ibarra hiện thuộc biên chế CLB nào?
Rosario Central là CLB hiện tại của Franco Ibarra, mang áo số 5.
Franco Ibarra bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Franco Ibarra 25 tuổi (sinh ngày 28/04/2001), cao 175 cm.

Cập nhật lần cuối: 12:01 · 18/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.