Ezequiel Bullaude — cầu thủ, Santos Laguna

Ezequiel Bullaude

Logo Santos LagunaSantos Laguna

Ezequiel Bullaude — Santos Laguna

Ezequiel Bullaude từng chuyển tới đâu?

Dữ liệu chuyển nhượng của Ezequiel Bullaude gồm 8 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Feyenoord sang Club Tijuana ngày 09/09/2025, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
4/1/2026Club TijuanaSantos LagunaKhông công bố
9/9/2025FeyenoordClub TijuanaKhông công bố
1/7/2025Fortuna SittardFeyenoordTrở lại sau cho mượn
29/6/2025Fortuna SittardFeyenoordKhông công bố
2/9/2024FeyenoordFortuna SittardCho mượn
1/7/2024Boca JuniorsFeyenoordTrở lại sau cho mượn
14/8/2023FeyenoordBoca JuniorsCho mượn
30/8/2022Godoy CruzFeyenoordKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện sự nghiệp Ezequiel Bullaude qua từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Ezequiel Bullaude là ngày 30/08/2022, khi anh từ Godoy Cruz chuyển tới Feyenoord — năm anh bước sang tuổi 22. Anh đến Santos Laguna ngày 04/01/2026 từ Club Tijuana. Dữ liệu mùa 2026 tại Liga MX ghi nhận anh ghi 3 bàn sau 10 trận ra sân. Hồ sơ hiện tại ở Santos Laguna ghi anh khoác áo số 10.

Ezequiel Bullaude đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Ở tuổi 25, Ezequiel Bullaude là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Santos Laguna. Anh cập bến Santos Laguna từ 04/01/2026.

Câu lạc bộ
Santos Laguna
Số áo
10
Gia nhập
04/01/2026

Tiểu sử và thông tin cá nhân Ezequiel Bullaude

Ezequiel Bullaude là người Argentina 25 tuổi, hiện khoác áo Santos Laguna. Hồ sơ ghi Ezequiel Bullaude chào đời ngày 26/10/2000, tức 25 tuổi.

Ngày sinh
26/10/2000 (25 tuổi)
Quốc tịch
Argentina
Chiều cao
184 cm
Cân nặng
71 kg
Số áo
10
CLB hiện tại
Santos Laguna

Ezequiel Bullaude thi đấu ra sao mùa 2026?

Ezequiel Bullaude đã chơi 10 trận với 855 phút trên sân mùa 2026 tại Liga MX. So với mùa 2025 (5 bàn sau 16 trận), anh ít hơn 2 bàn.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026Leagues CupSantos Laguna317921Thẻ vàng: 17,37
2025Liga MXSantos Laguna161.19554Thẻ vàng: 27,05
2025Liga MXClub Tijuana812320Thẻ vàng: 16,62
2024EredivisieFortuna Sittard282.06961Thẻ vàng: 26,73
2024Liga Profesional ArgentinaBoca Juniors52170—Thẻ vàng: 26,70
2024KNVB BekerFortuna Sittard21352—Thẻ vàng: 0—
2024CONMEBOL SudamericanaBoca Juniors1270—Thẻ vàng: 06,70
2024Copa ArgentinaBoca Juniors000—Thẻ vàng: 0—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Ezequiel Bullaude theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Santos Laguna2025 – 2026292.229106
Club Tijuana2025812320
Fortuna Sittard2024302.20481
Boca Juniors202462440—

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Ezequiel Bullaude

Ezequiel Bullaude bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Ezequiel Bullaude 25 tuổi (sinh ngày 26/10/2000), cao 184 cm.
Thành tích ghi bàn của Ezequiel Bullaude mùa 2026 ra sao?
Ezequiel Bullaude ra sân 10 trận mùa 2026 tại Liga MX và ghi 3 bàn và có 1 kiến tạo.
Ezequiel Bullaude hiện thuộc biên chế CLB nào?
Ezequiel Bullaude hiện khoác áo Santos Laguna, mang áo số 10.

Cập nhật lần cuối: 00:04 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.