Diego Otoya — cầu thủ, Monterey Bay

Diego Otoya

Logo Monterey BayMonterey Bay

Diego Otoya — Monterey Bay

Diego Otoya từng chuyển tới đâu?

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Diego Otoya rời Sporting Cristal để tới Monterey Bay (28/07/2026). Tổng cộng có 7 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
28/7/2026Sporting CristalMonterey BayKhông công bố
21/7/2025Sport BoysSporting CristalTrở lại sau cho mượn
1/1/2025Sporting CristalSport BoysCho mượn
5/1/2023San Jose Earthquakes IISporting CristalTự do
30/7/2022The TownIrvineKhông công bố
30/6/2019DeAnza ForceThe TownKhông công bố
1/1/1926Sport BoysSporting CristalKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Diego Otoya

Tại Monterey Bay, Diego Otoya mang áo số 21. Ngày chuyển đến Monterey Bay trong hồ sơ là 28/07/2026.

Câu lạc bộ
Monterey Bay
Số áo
21
Gia nhập
28/07/2026

Hồ sơ cầu thủ Diego Otoya

Ở tuổi 22, Diego Otoya đang là cầu thủ trong đội hình Monterey Bay. Số áo của anh tại Monterey Bay là 21.

Ngày sinh
13/9/2004 (22 tuổi)
Quốc tịch
Peru
Chiều cao
189 cm
Cân nặng
72 kg
Số áo
21
CLB hiện tại
Monterey Bay

Thống kê Diego Otoya

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026Primera DivisiónSporting Cristal47800Thẻ vàng: 06,37
2026CONMEBOL LibertadoresSporting Cristal0—00Thẻ vàng: 0—
2025Primera DivisiónSport Boys924400Thẻ vàng: 16,46
2025Primera DivisiónSporting Cristal214710Thẻ vàng: 16,83
2024Primera DivisiónSporting Cristal63110Thẻ vàng: 06,72
2024CONMEBOL LibertadoresSporting Cristal000—Thẻ vàng: 0—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Diego Otoya theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Sporting Cristal2024 – 20261225620
Sport Boys2025924400

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Diego Otoya

Diego Otoya bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Diego Otoya 22 tuổi (sinh ngày 13/09/2004), cao 189 cm.
Diego Otoya là người nước nào?
Diego Otoya có quốc tịch Peru theo hồ sơ.
Diego Otoya đang khoác áo đội bóng nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Diego Otoya đang thuộc biên chế Monterey Bay, mang áo số 21.

Cập nhật lần cuối: 05:05 · 19/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.