
Diego Fagundez
Lịch sử chuyển nhượng Diego Fagundez
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Diego Fagundez rời Los Angeles Galaxy để tới New England Revolution (12/03/2026). Hồ sơ ghi nhận tất cả 4 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 12/3/2026 | Los Angeles Galaxy | New England Revolution | Không công bố |
| 30/12/2025 | Los Angeles Galaxy | New England Revolution | Không công bố |
| 1/8/2023 | Austin | Los Angeles Galaxy | Không công bố |
| 5/1/2021 | New England Revolution | Austin | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Diego Fagundez qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Diego Fagundez là ngày 05/01/2021, khi anh chuyển từ New England Revolution sang Austin — năm anh tròn 26 tuổi. Chặng hiện tại gắn với New England Revolution, nơi anh đến ngày 12/03/2026 từ Los Angeles Galaxy. Ở mùa 2026 tại Major League Soccer, anh ra sân 15 trận. Trong đội hình New England Revolution, anh khoác áo số 77.
Diego Fagundez thuộc biên chế CLB nào?
Diego Fagundez thi đấu cho New England Revolution tại Major League Soccer theo dữ liệu mùa gần nhất. Trong đội, anh nhận áo số 77.
- Câu lạc bộ
- New England Revolution
- Số áo
- 77
- Gia nhập
- 12/03/2026
Hồ sơ cầu thủ Diego Fagundez
Diego Fagundez là 31 tuổi đang chơi cho New England Revolution. Số đo ghi nhận: cao 173 cm, nặng 64 kg.
- Ngày sinh
- 14/2/1995 (31 tuổi)
- Quốc tịch
- Uruguay
- Chiều cao
- 173 cm
- Cân nặng
- 64 kg
- Số áo
- 77
- CLB hiện tại
- New England Revolution
Thống kê thi đấu mùa 2026 — Diego Fagundez
Diego Fagundez đã chơi 15 trận với 246 phút trên sân mùa 2026 tại Major League Soccer. So với mùa 2025 (6 bàn sau 32 trận), anh ít hơn 6 bàn.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyMajor League Soccer | New England Revolution | 15 | 246 | 0 | 1 | Thẻ vàng: 0 | 5,30 |
| 2025Major League Soccer | Los Angeles Galaxy | 32 | 2.482 | 6 | 2 | Thẻ vàng: 5 | 7,13 |
| 2025Leagues Cup | Los Angeles Galaxy | 4 | 329 | — | 1 | Thẻ vàng: 1 | 6,85 |
| 2025CONCACAF Champions League | Los Angeles Galaxy | 4 | 298 | — | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,80 |
| 2024Major League Soccer | Los Angeles Galaxy | 39 | 1.713 | 4 | 2 | Thẻ vàng: 2 | 6,83 |
| 2024Leagues Cup | Los Angeles Galaxy | 3 | 168 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,63 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Diego Fagundez theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| New England Revolution | 2026 | 15 | 246 | 0 | 1 |
| Los Angeles Galaxy | 2024 – 2025 | 82 | 4.990 | 11 | 5 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Diego Fagundez
- Diego Fagundez đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- New England Revolution là CLB hiện tại của Diego Fagundez, mang áo số 77.
- Diego Fagundez bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Diego Fagundez 31 tuổi (sinh ngày 14/02/1995), cao 173 cm.
- Diego Fagundez ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
- Ở mùa 2026 tại Major League Soccer, Diego Fagundez ghi 0 bàn sau 15 trận và có 1 kiến tạo.
Cập nhật lần cuối: 00:14 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.