Deniz Eren Donmezer — cầu thủ, Kayserispor

Deniz Eren Donmezer

Logo KayserisporKayserispor

Deniz Eren Donmezer — Kayserispor

Deniz Eren Donmezer đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Deniz Eren Donmezer gia nhập Kayserispor ngày 12/09/2025. Kayserispor hiện thi đấu tại Süper Lig theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Kayserispor
Số áo
16
Gia nhập
12/09/2025

Chỉ số mùa 2025 của Deniz Eren Donmezer

Ở mùa 2025 tại Süper Lig, Deniz Eren Donmezer ra sân 2 trận, ghi 0 bàn. Thời lượng trung bình mỗi trận là 90 phút. So với mùa 2024 (0 bàn sau 17 trận), anh bằng đúng số bàn.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026/271. LigKayserispor0000Thẻ vàng: 0—
20251. LigAdana Demirspor436000Thẻ vàng: 06,55
2025Türkiye KupasıKayserispor1—00Thẻ vàng: 0—
2024Süper LigAdana Demirspor171.454—0Thẻ vàng: 16,92
2024Türkiye KupasıAdana Demirspor11200—Thẻ vàng: 0—
2023Süper LigAdana Demirspor11—0Thẻ vàng: 0—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Deniz Eren Donmezer: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Deniz Eren Donmezer là người Thổ Nhĩ Kỳ 18 tuổi, hiện khoác áo Kayserispor. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 190 cm, nặng 78 kg. Ở Kayserispor, anh khoác áo số 16.

Ngày sinh
21/9/2008 (18 tuổi)
Quốc tịch
Thổ Nhĩ Kỳ
Chiều cao
190 cm
Cân nặng
78 kg
Số áo
16
CLB hiện tại
Kayserispor

Câu chuyện sự nghiệp Deniz Eren Donmezer

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Deniz Eren Donmezer là ngày 10/09/2025, khi anh rời Adana Demirspor sang Kayserispor — năm anh bước sang tuổi 17. Giai đoạn đang diễn ra tại Kayserispor bắt đầu ngày 12/09/2025, khi anh đến từ Adana Demirspor. Trong mùa 2025 tại Süper Lig, anh ra sân 2 trận. Hồ sơ hiện tại ở Kayserispor ghi anh mang áo số 16.

Các thương vụ chuyển nhượng của Deniz Eren Donmezer

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Deniz Eren Donmezer là từ Adana Demirspor sang Kayserispor ngày 12/09/2025, phí không được công bố. Lượt liền trước trong hồ sơ: Adana Demirspor sang Kayserispor ngày 10/09/2025, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
12/9/2025Adana DemirsporKayserisporKhông công bố
10/9/2025Adana DemirsporKayserisporKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Deniz Eren Donmezer theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Kayserispor2025 – 2026/27318000
Adana Demirspor2023 – 2025231.93500

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Deniz Eren Donmezer

Deniz Eren Donmezer hiện thuộc biên chế CLB nào?
Deniz Eren Donmezer hiện khoác áo Kayserispor, mang áo số 16.
Deniz Eren Donmezer bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Deniz Eren Donmezer 18 tuổi (sinh ngày 21/09/2008), cao 190 cm.
Thành tích ghi bàn của Deniz Eren Donmezer mùa 2025 ra sao?
Deniz Eren Donmezer ra sân 2 trận mùa 2025 tại Süper Lig và ghi 0 bàn.

Cập nhật lần cuối: 02:09 · 19/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.